• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mua gấp trong ngày

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangvietkk

:143163ljogging: tình hình là coi như thế là tình trạng như vậy là . mình ở sóc sơn hà nội 1 làng quê nghèo khổ rất lâu đời . ở đây chả có thú gì tiêu khiển mà hợp túi tiền cả . hihihi ! vào mạng sem lung tung thấy người ta giao bán hết cái này đến cái khác hoa cả mắt luôn . cái gì cũng bán . đúng là thời buổi công nghệ thông tin . hihih . nói chung là bản năng đua đòi của con người là khá cao .chính vì lý do đó thấy mọi người mua bán chó tôi cũng tự cho mình cái quyền được đăng tin mua bán , nhưng với khả năng tài chính hiện có thì chắc là không có khả năng sở hữu nhưng con vật thật sự đắt tiền , nhưng tôi nghĩ cái gì cũng có giá của nó . 1 con chó có thể vài trăm triệ cũng có thể vài trăm ngàn . từ các chứng cứ thu thập được tôi quyết định đăng 1 tin vớ vẩn này ( không phải là tôi vớ vẩn mà là số tiền của tôi vớ vẩn . giao động chỉ trong vài trăm ngàn ) vậy ai có khả năng bán cho mình 1 con chó bất kỳ khoảng 500k thì liên lạc với mình nha ! trời mưa to quá chả biết làm gì nên viết dài dòng văn tự các bạn thông cảm nha ! chúc cả nhà 1 ngày tốt lành ! thankyou for all ! :)

bi.ryan

YTC Developer
500k + thêm khéo nói bạn có thể bắt đc 3 em chó ta về làm bạn cùng vs gia đình ...sau 1 vài năm bạn sẽ có 1 đàn cún ^^

Status
Không mở trả lời sau này.