• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua mèo ALN ~7tr

Status
Không mở trả lời sau này.

mew.mew

YTC Developer
Gấu giờ đã nhớn. muốn tìm bạn gái để tập yêu

Cam đoan không vượt đèn đỏ trái luật. trường hợp lỡ làng sẽ trốn ngay, trốn luôn và trốn vội... :le_luoi:
Chỉ tiêu bạn gái : ALN màu cream...lilac...xanh xám... độ tuổi 3 tháng trở lên cho nó đồng trang lứa.nhé

Ngoại hình phải HOT 1 chút, chân ngắn, bàn chân to, vai u rộng, đầu lớn, mông bự và nhiều lông...

Gấu cô đơn, ngày ngày chỉ ăn, rồi đi vệ sinh, đi vệ sinh rồi uống sữa, uống sữa rồi lượn ra ban công hóng gió, hóng xong về ôm bố aMấu ngủ đến trưa hôm sau,,,buồn tẻ lắm. nay muốn tìm bạn gái ngày ngày cùng ăn, cùng đi vệ sinh, cùng uống sữa cho nó có đôi, co anh em hàng xóm đỡ chê cười...để tối tối ra ban công hóng mát tâm sự...rồi...đêm ngủ cho ấm :Onion13:

Giá cả ntn thì inbox thương lượng...nếu nhà nào có 2 chị em trở lên thì...xin giá yêu cho dễ tán ạ...

LH : 01676 366 828

p/s: ai qua đường thì tỉa cho viên gạch để bé Gấu an cư nhé...thanks :em xin_em xin:
Bé nào muốn làm người yêu anh thì lên sàn :gut:
:143163ljogging: em! :143163ljogging: em! :143163ljogging: em! :143163ljogging: em anh ơi! :Onion28: !!!

linhmu_93

T.Viên Năng Động
nhìn gấu nhà bạn mình cảm nhận bé giống mèo pháp hơn mèo anh (ko biết mình nhìn có chính xác ko nữa)

E thì thấy k phải mèo Pháp cũng chẳng phải ALN c a :))

NhocSunny

YTC Developer
Mew mew mua gấu nhà liberu e ah!

mình nhớ ra rồi, đàn nhà Liberu toàn màu xám xanh, làm j có bé nào màu tối thui vậy đâu, hay ilovecat nhầm sao đó chứ?

linhmu_93

T.Viên Năng Động
@.@ có lẽ do ánh sáng hay sao đó mà nhìn nó k được đẹp lắm =.= chứ mấy đứa nhà c liberu đứa nào cũng xinh xắn, khỏe mạnh, mặt tròn vo mà

mew.mew

YTC Developer
thấy dzai đẹp là thi nhau comment :co_y_tuong_xau:
Gấu là con dzai đầu đàn của bố Gấu tai cụp nhà liberu nhé ^^ màu mè mặt mũi giống hệt bố đó. tai thì ko cụp như anh cả

màu ảnh thì thông cảm là chụp băng di động trong ánh đèn karaoke tối tối nên có nhờ sự can thiệp của xốp để tăng sáng nhé.

tai dài là vì dụ nó nhìn mà đầu nó cứ gật gù ko yên.

Năng động và mạnh mẽ, dịu dàng và đam mê... là bé Gấu.... tuyển ng yêu :03:

mew.mew

YTC Developer
@.@ có lẽ do ánh sáng hay sao đó mà nhìn nó k được đẹp lắm =.= chứ mấy đứa nhà c liberu đứa nào cũng xinh xắn, khỏe mạnh, mặt tròn vo mà

bé Gấu là bé cuối cùng được đón đi khỏi nhà Liberu lứa trước nhé bạn. ảnh chỉ mang tính chất dìm hàng :Onion07:

mew.mew

YTC Developer
mình nhớ ra rồi, đàn nhà Liberu toàn màu xám xanh, làm j có bé nào màu tối thui vậy đâu, hay ilovecat nhầm sao đó chứ?

xanh - màu thuần chủng nhất bạn nhé. bé màu sẫm nhất trong đàn, bạn có thể check lại...

NhocSunny

YTC Developer
thấy dzai đẹp là thi nhau comment :co_y_tuong_xau:
Gấu là con dzai thứ 2 của bố Gấu tai cụp nhà liberu nhé ^^ màu mè mặt mũi giống hệt bố đó. tai thì ko cụp như anh cả

màu ảnh thì thông cảm là chụp băng di động trong ánh đèn karaoke tối tối nên có nhờ sự can thiệp của xốp để tăng sáng nhé.

tai dài là vì dụ nó nhìn mà đầu nó cứ gật gù ko yên.

Năng động và mạnh mẽ, dịu dàng và đam mê... là bé Gấu.... tuyển ng yêu :03:

Hixx... chả ai có biệt tài dìm hàng bé được như bạn, từ "dzai đẹp" chuyển thành "dzai xấu" rụp cái xong!

mew.mew

YTC Developer
Hixx... chả ai có biệt tài dìm hàng bé được như bạn, từ "dzai đẹp" chuyển thành "dzai xấu" rụp cái xong!

???? ko hiểu ý bạn lắm

mew.mew

YTC Developer

Status
Không mở trả lời sau này.