• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua mèo lông dài - cái , có thể là mèo ALD, Nga,lai,....các loại.

Mình đang cần mua 1 con mèo lông dài giá tấm 1t=>1t5 ,khoảng 2-3 tháng tuổi, bạn nào muốn bán thì lh
sdt : 0986124479
Yh: genchan_1996@yahoo.com.vn
Sở dĩ mình muốn mua 1 con mèo cái vì con Whisky của mình đã gần đến tuổi " cập kê" nên mình đang tìm 1 cô dâu cho nó :D . Mình là Học sinh nên bạn nào có lòng hảo tâm thì fix dùm mình nhé . TK
Ak` còn nữa đây là facebook của Whisky =)) ai rảnh muốn coi chân dung của whisky và vài clip thú vị của nó thì vào coi nhé, tiện thì like dùm http://www.facebook....sauntsanduncles . Phải nói mèo của mình cực kì đáng yêu . =)) =)).
Tặng 1 pic của nó để cho các bạn tham khảo.
View attachment 33072
vì màu của nó là trắng đen nên chỉnh chút cho art :D. Thôi mình nói hơi nhiều rồi pp.

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Mèo nhà bạn đáng yêu ghê ák :03: Nhưng bé lớn rồi. Bạn muốn cưới vợ cho bé phải lựa bé nào lớn lớn tương xứng với bé chứ nhỉ

Mèo nhà bạn đáng yêu ghê ák :03: Nhưng bé lớn rồi. Bạn muốn cưới vợ cho bé phải lựa bé nào lớn lớn tương xứng với bé chứ nhỉ

hãy giúp mình nếu bạn có mèo nhé,tk

Mình có 1 bé cái ALD cũng mầu đen trắng nè bạn. Hình bé đây

Cặp đôi hoàn hảo với mèo nhà bạn

View attachment 33414

=)) cái hả bạn. nhìn cũng ngộ ngộ, đúng là cặp đôi hoàn hảo. =)) =)), cho mình cái giá đi bạn hiền .

Mèo của bạn xinh lắm nhưng mẹ mình bảo nuôi 2 mèo đen xui lắm nên chắc không được rồi, bạn có thể đăng lên diễn đàn sẽ có người mua đấy. TK