• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua mèo xù lai

phammanh1607

Sư Phụ Bé Bông
Như tiêu đề,xuất phát từ lòng đam mê và yêu thích các bé mèo xinh xắn nhưng chưa có đủ 1 khoản " xèng " để rước về 1 em mèo thuần chủng vậy nên e lập topic này để mong các anh,chị và các bạn nào có bé mèo xù ( mèo lai ALD hoặc lai 34 ..................) mà không có điều kiện và thời gian chăm sóc thì có thể nhượng lại cho em được chăm nom và làm bạn vs các bé....mọi yêu cầu và điều kiện em có thể đáp ứng đc hết,và điều cuối cùng là vía của các bé ntn thì mọi người có thì nói luôn cho e nha. ĐT 0963.696.115
Thanks tất cả mọi người đã đọc !

bạn có thể tìm trên diễn đàn YTC có người vừa tặng vừa bán với giá có 300k 1 em mèo thuần ngon luôn......mình nhớ ko nhầm là chị ấy ở Làng Triều Khúc - Hà Đông , Hà nội.... hy vọng bạn đến kịp

phammanh1607

Sư Phụ Bé Bông
nguyen thu trang said:
B co the tham khao topic o chu ki cua minh .thanks
cảm ơn bạn nhé. không biết có còn ai có mèo ở khu vực gần cầu Thăng Long ko ? mình ở ngay đầu cầu TL

phammanh1607

Sư Phụ Bé Bông
...............................................................................................................................................