• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

my snake :))

kjlled1993

YTC Developer

Một trong những pet nuôi làm cảnh của mình.... em rắn này rất đẹp phải không mọi người? xin mọi người cho cái ý kiến nha.... Nếu được nhiều lời khen, nhất định mình sẽ post thêm thật nhiều ảnh của đàn pet mình đang nuôi

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Theo qui định của diễn đàn thì Bài viết của anh ít nhất cũng phải có một chút thông tin, giới thiệu về hình ảnh anh đưa lên . Cách đó cũng để tránh tình trạng bài của anh trở thành một bài viết mang tính spam anh nhé!! em sẽ thêm và sửa chữa để bài anh hoàn chỉnh hơn, dù sao anh cũng nên cẩn thận lần sau hơn anh nhé!! :icon027: :icon027: :icon027:

recar88

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
Theo qui định của diễn đàn thì Bài viết của anh ít nhất cũng phải có một chút thông tin, giới thiệu về hình ảnh anh đưa lên . Cách đó cũng để tránh tình trạng bài của anh trở thành một bài viết mang tính spam anh nhé!! em sẽ thêm và sửa chữa để bài anh hoàn chỉnh hơn, dù sao anh cũng nên cẩn thận lần sau hơn anh nhé!! :icon027: :icon027: :icon027:
:good_job: haha em gái , dám bế rắn ra chơi chưa nè ~

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
recar88 said:
:good_job: haha em gái , dám bế rắn ra chơi chưa nè ~
hì hì hì :03: :03: :03: ........ :ngoi_xom: :sadcorner: :Onion48: :Onion07: :07: :Onion11: :Onion14: vậy đó anh ạ! đây là cảm xúc thật của em :156: :156: anh cũng hiểu cái kết rồi chứ ạ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
rắn nhỏ như lục kim e còn dám chứ con trăn to đùng với mấy con rắn màu mè nhìn sợ sợ của anh trai em thì e k dám

recar88

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
rắn nhỏ như lục kim e còn dám chứ con trăn to đùng với mấy con rắn màu mè nhìn sợ sợ của anh trai em thì e k dám
:Onion38: vậy thì bế con ball ra chơi đi , con đó như lục kim thâu

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
recar88 said:
:Onion38: vậy thì bế con ball ra chơi đi , con đó như lục kim thâu
a có vẻ thích ball python anh nhỉ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
recar88 said:
:hmmm: ah a thix nhiều con lắm ...... :le_luoi: em chak cũng ko ngoại lệ
oài .......

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
recar88 said:
:lau_mo_hoi: nếu em bò bò giống tụi nó ~ :ngoi_xom: đùa thôi
Em biết bò từ bé anh nhé :phew: :phew: :143163ljogging: :143163ljogging: bây giờ em vẫn biết bò :Onion13: ............................... :Onion21: :Onion33: :Onion33: anh đúng là thích bò sát và thích rắn thật sự đó! nói chuyện với anh chỉ có đề tài rắn là bàn tán sôi nổi ^^ :Onion22: :Onion22: :Onion22: buổi tối vui vẻ anh nhé :le_luoi:

recar88

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
Em biết bò từ bé anh nhé :phew: :phew: :143163ljogging: :143163ljogging: bây giờ em vẫn biết bò :Onion13: ............................... :Onion21: :Onion33: :Onion33: anh đúng là thích bò sát và thích rắn thật sự đó! nói chuyện với anh chỉ có đề tài rắn là bàn tán sôi nổi ^^ :Onion22: :Onion22: :Onion22: buổi tối vui vẻ anh nhé :le_luoi:
:keke_hehe: thôi vậy h ra yahoo bàn về em nhé