• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

NĐ - Cần bán 1 pé nhật lai bắc kinh 800k bụ bẫm đág iu

Status
Không mở trả lời sau này.

biluz

bí lùz
bạn ơi có chuyển về hà nội được không?mình ở hà nội.hic

mình ship đc bạn ạk , nhưng bạn đợi ngày mai mình t.lời nha vì có 1 em đã đặt pé rồi nhưng xem có chắc chắn lấy ko đã ^^

nhilun92

YTC Developer
up , bay cao nhé :)

biluz

bí lùz
mà bạn ơi cún b mua là nhà đẻ hay ở cửa hàng vậy?ở cửa hàng mình sợ nuôi nhỡ e ý lại chết.hic

mìh mua của 1 anh ở hn ,cũg ko rõ lắm ,nhưg a ấy rất tận tìh nên mìh cũg yên tâm .vs lạj tíh đến jờ cún mìh nuôi đk 1tuần r ,k co vđề gì . ngịch như quỷ lun ,quấn chủ lắm .ăn khoẻ ,nô khoẻ .

shinee

T.Viên Năng Động
sao đứa nào xinh cũg mắc hếc zậy nè . mình yêu cún lắm nhưng trog túi chỉ có vài trăm nên bé nào rẻ mới mua đc T^T mún rước bé gê :ngoi_xom:

đa số tiền nào của đó . Xinh thì giá cao hơn mí em thường. Hi > Chúc bạn mau tìm dc cún vừa ý. vừa túi. Up cho cún of chủ top. Nhìn pé chắc lanh lắm

biluz

bí lùz
bạn ơi thế em kia co mua cún không vậy?

mình l.lạc vẫn chưa thấy e ấy t.lời b. ạk :(
b. yên tâm , dù s mình cũng ship dc vào ngày t7 thôi nên nếu mai e ấy vẫn k t.lời mà b. mún mua thì b. cho mình số để t7 mình chuyển lên lun

coitychan

YTC Developer
b. cko mìh số đt

ua?em kia không mua à bạn.h mình còn 600k thôi.hôm qua vừa đóng tiền quỹ xong.b đợi khi nào mình đủ tiền mà chưa ai đón cún thì mình đón nhé.h mình không đủ.hic

biluz

bí lùz
ua?em kia không mua à bạn.h mình còn 600k thôi.hôm qua vừa đóng tiền quỹ xong.b đợi khi nào mình đủ tiền mà chưa ai đón cún thì mình đón nhé.h mình không đủ.hic

e kia mua ùi b. ,sr b. nka
nếu b. mún tìm mua 1 em cún thì mìh sẽ gt b. ank bán cún cko mìh ,rất nhjệt tình

Status
Không mở trả lời sau này.