• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nỗi đau cả đời ko quên. xin lỗi con Bi thối của mẹ

nguyen thu trang

gold member
Bi ơi mự xin lỗi con vì mẹ do mẹ mà làm con mất đi 7 thiên thần con nhọc công mang nặng đẻ đau trong suốt gần 2 tháng trời ròng dã. Mang cái bụng to đùng nặng nề trải qua những ngày nắng nóng khủng khiếp cảu mùa hè HN khắc nghiệt con vẫn cố vác cái bụng to đùng của con đi khắp nơi theo chân mẹ.Thế mà chỉ vì mẹ sợ phải chịu khổ chịu nóng ở HN thêm 1 tháng mẹ bắt con phải theo mẹ về TQ đi cả chặng đường dài, ở trong cái cốp xe khách nhỏ xíu nóng nực, nếu mẹ có thể đứng đợi xe thêm vài tiếng từ sáng đến chiều con sẽ ko phải ở trong cốp mà sẽ đc mẹ bế như những lần trước con sẽ chẳng bị say xe chẳng bị động thai đến mức phải đẻ non, thiên thần con gái mẹ sinh ra bh cũng là những thiên thần đẹp nhất đáng yêu nhất , đẻ 7 thiên thần ko có mẹ ở bên chắc con sợ lắm chắc con phải đau lắm con nhỉ thế mà 7 thiên thần nhà mình ra đi hết, làm cho con mẹ tha thẩn vì mất con, làm cho nhà mình bao trùm là không khí tanthwuowng chứ ko phải vui vẻ như lần trước con sinh nở mẹ mua thuốc kích đẻ cho con rồi mà con cẳng cần dùng đến. Lỗi lầm này tất cả là do mẹ gây nên, 7 thiên thần bé nhỏ đừng trách mẹ Ruby nhé, mẹ mang nặng đẻ đau các con , các con ko sống đc tất cả là do mẹ cố chấp ko bảo vệ đc các con, xl cũng chẳng để làm gì nữa đâu nhỉ? ra đi bình yên thanh thản nhé 7 bé cưng.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Âu cũng là cái số rồi bạn! Bạn cố gắng lên để còn chăm sóc bé Ruby, để các thiên thần bé nhỏ ra đi thanh thản...

Chúc bé mau hồi phục nhé! :)

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Chúc cho mèo mẹ mau khỏe mạnh, lấy lại sức khỏe là điều quan trọng nhất. Bạn cũng đừng buồn nữa mà cố gắng chăm sóc mèo mẹ nhé! CỐ LÊN

thienchip86

YTC Developer
chia buồn với bạn!hãy vui lên.điều đã xảy ra cùng ko phải là điều bạn mong muốn,chỉ vì bạn thương mèo mẹ mà..đưng tự trách mình nữa bạn nhé...vì cuộc sống còn nhiều khó khăn.nên mình phải đi xe khách,nên mới xảy như vậy.vậy thì hãy nghĩ tới chuyện cố gắng lên kiếm tiền để ko phải đi xe khách,các bé mèo sẽ ko còn khổ ..vì ngày mai của bạn...vì các bé xinh yêu tương lai...cố lên nào!

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Chia buồn với bạn, mong nỗi buồn chống qua, và em nó mau lấy lại sức khỏe