• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nam Định thân thương mình đây

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Mình quê ở Giao Tân,Giao Thủy,Nam Định.
Rất mong được làm quen với các bạn.Hiện giờ minh đang sinh sống tại TPHCM nên rất nhớ quê.Nếu gặp đồng hương thì quá tuyệt... :unknw: :unknw: :unknw: :unknw: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Bạn ở Nam định mà vào tận TPHCM học à, xa quá nhỉ :(

uhm hic.cũng xa.THế bạn ở đâu?sao không để chút manh mối gì nhỉ,hjjhj

trantaimda

chào các bạn. mình cũng ở nam định. vụ bản nam định, hiện tại mình là sinh viên hocj tại hà nội. là mem mới nên hi vọng đc làm quen với tất cả các bạn. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
chào các bạn. mình cũng ở nam định. vụ bản nam định, hiện tại mình là sinh viên hocj tại hà nội. là mem mới nên hi vọng đc làm quen với tất cả các bạn. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

uhm mình ở Giao Thủy,hihi,học ở Sài Gòn cơ,xa,hi.Rất mong làm quen và chúc bạn có nhiều niềm vui và nhiều điều bổ ích khi tham gia diễn đàn.

Tony_Nghia

Mong được giao lưu với tất cả mọi người ở Nam Định. Hiện tại Tp Nđ đã tập hợp được khá nhiều nhân số yêu chó.
Ban liên lạc hội yêu chó Nam định. 0125 3468704.
Yh : haydeanh_labocuaconem

doanthikimanhls

YTC Developer
ui, tớ cũng ở sài gòn nè. người nam định nghe bảo học giỏi lắm đúng không

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
ui, tớ cũng ở sài gòn nè. người nam định nghe bảo học giỏi lắm đúng không

hihi,cái này tớ cũng không rõ nhưng mà thấy nhiều người nói vậy,cũng tùy :hmmm:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
ở sg =.=''
hok phải đồng hương .. >"< l* quen nhá

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
ở sg =.=''
hok phải đồng hương .. >"< l* quen nhá

ok làm quen mà,bạn ở đâu,mà sao chưa gì mà đã bị cảnh cáo vậy bạn ơi :unknw: :unknw: :unknw:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
ok làm quen mà,bạn ở đâu,mà sao chưa gì mà đã bị cảnh cáo vậy bạn ơi :unknw: :unknw: :unknw:

ủa có hả :O sao mình hok bik
mục cảnh cáo nick m ở đâu vậy b ui :sadcorner:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
ủa có hả :O sao mình hok bik
mục cảnh cáo nick m ở đâu vậy b ui :sadcorner:

thì bạn thấy mục tình trạng cảnh cáo có màu đen đó,chắc là có ai đó nhắc nhở bạn :unknw: :unknw:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
nam định với hải phòng có xích mích không nhỉ ~~"

hoàn toàn không đâu bạn ơi,đây là 2 cái nôi của bóng đá VN đó bạn,tiếc là Nam Định đã phải xa dời giải đấu cao nhất rùi,hic :good_job: :good_job: :good_job:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Phở bò Nam Định vs cơm rang Nam Định. Ngọc khoái 2 món này lắm. Ngon thiệt là ngon :) Tuy quê ko ở Nam Định, nhưng tuần nào cũng mò ra quán Phở bò gia truyền Nam Định (gia truyền đời thứ 1), cực ngon luôn.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Phở bò Nam Định vs cơm rang Nam Định. Ngọc khoái 2 món này lắm. Ngon thiệt là ngon :) Tuy quê ko ở Nam Định, nhưng tuần nào cũng mò ra quán Phở bò gia truyền Nam Định (gia truyền đời thứ 1), cực ngon luôn.

uhm,đúng rồi đó,Nam Định là quê hương của phở mà,ngon lắm,mình cũng thích cái món này :clapping:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
uhm,đúng rồi đó,Nam Định là quê hương của phở mà,ngon lắm,mình cũng thích cái món này :clapping:

Mình cũng khoái món này. Cơm rang Nam Định cũng ngon mà :) Hồi ở Thái Nguyên, quán cơm rang và phở Bò Nam Định, quán nào quán ấy đông khách. Bán đắt như tôm tươi :)

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
phở bắc hà - hà nội nổi tiếng chứ @@
hcm đố bạn kiếm được quán phở nam định nào ~~"

Ngọc chưa có thử món phở Bắc Hà, hôm nào sẽ thử xem :) Nhưng trên quê hương mình, thì hầu như ở đâu cũng có món đặc sản và món ăn ngon, những con người khéo léo :) lv.thus và duymanh có lẽ chưa bao giờ thử món ăn của người dân tộc Tày :) Hôm nào, Ngọc sẽ cho mọi người thử :) Mình rất khoái nấu ăn mà :))

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Ngọc chưa có thử món phở Bắc Hà, hôm nào sẽ thử xem :) Nhưng trên quê hương mình, thì hầu như ở đâu cũng có món đặc sản và món ăn ngon, những con người khéo léo :) lv.thus và duymanh có lẽ chưa bao giờ thử món ăn của người dân tộc Tày :) Hôm nào, Ngọc sẽ cho mọi người thử :) Mình rất khoái nấu ăn mà :))

hihi,nói là phải làm nha,hy vọng là có cơ hội được thưởng thức món Ngọc nấu,con gái thích nấu ăn thì nhà hạnh phúc quá rồi,hi :Onion38: :Onion38: :Onion38: