• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nam Định_Petshop Mr.[F] khai trương

cks2vknhju

YTC Developer
ôi xời
mượn cái hình
thỳ e cũng lấy hàng ở đếy mà
khách đặt thỳ lại alo cho shop ếy lấy hàng
cũng thế cả
coi nhơ mìh bán hộ
cái menu chứ làm j đâu

cks2vknhju

YTC Developer
ơ,thế không phải là có sẵn các em ấy ở nam định hở 0_0

ukm` e
hàng ko có sẵn
mình sẽ tổng hợp đơn hàng
và lấy trong miền Nam ra
e cứ từ từ

cks2vknhju

YTC Developer
ban oi minh muon mua 1 em soc nhen. Co san~ k ban

bạn ở NĐ hả
nếu NĐ
thỳ đợi mình ít ngày
tổng hợp đơn hàng mình sẽ chuyển ra đêy

hactu96

T.Viên Năng Động
mình nói mong bạn đừng giận , cách gt bạn igu mà chăm như cwd thì sai hoàn toàn vì 1 loại ăn rau 1 loài ăn thịt , 1 loài bản địa , 1 loài ngoại lai , khác nhau 1 trời 1 vực như vậy mà bạn nói như nhau

cks2vknhju

YTC Developer
mình nói mong bạn đừng giận , cách gt bạn igu mà chăm như cwd thì sai hoàn toàn vì 1 loại ăn rau 1 loài ăn thịt , 1 loài bản địa , 1 loài ngoại lai , khác nhau 1 trời 1 vực như vậy mà bạn nói như nhau

ukm`
e bị nhầm đếy
nhưg chưa sửa đc
nản

bikebo1211

YTC Developer
he he.nếu có nhím mà khoang 1-1.5 tháng giá khoang 800 hoặc hơn tí thì em lấy được.màu chọn sau,nhưng nếu là socola va muôi tiêu thì vừa ý nhất :143164lsmokingg:

cks2vknhju

YTC Developer
he he.nếu có nhím mà khoang 1-1.5 tháng giá khoang 800 hoặc hơn tí thì em lấy được.màu chọn sau,nhưng nếu là socola va muôi tiêu thì vừa ý nhất :lau_mo_hoi:

ok e
có j hàg về a sẽ pm
e để lại kái sđt
hoặc yh nhé

huynhthanhphong1010

YTC Developer
ôi xời
mượn cái hình
thỳ e cũng lấy hàng ở đếy mà
khách đặt thỳ lại alo cho shop ếy lấy hàng
cũng thế cả
coi nhơ mìh bán hộ
cái menu chứ làm j đâu

Bạn cho mình hỏi.mình muốn mua 2 bé hams ,mình ở phú yên thì phí vận chuyển và thú cưng là bao nhiêu...có gì mail cho mình;huynhthanhphong1010@gmail.com

khoamax

T.Viên Năng Động
làm ăn khá nhì