• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nguyenRua: Alaska nâu đỏ đực 1 tháng 20 ngày nặng 6.5KG

nguyenRua

T.Viên Năng Động
[SIZE=medium]Bên mình hiện đang có bé Alaska nâu đỏ bé là đực nhé…nặng 6.5kg..đc 1 tháng 20 ngày…rất lanh lẹ và dễ thương…và đặc biệt là rất quấn chủ…ăn ún tốt …sức khỏe tốt…chân tay to tai to …[/SIZE]
[SIZE=medium]Bạn nào qan tâm lien hệ mình nhé 0908699254(Nguyên)…mình ở an Sương Q12…mình buôn bán tại nhà nha các bạn….[/SIZE]
[SIZE=medium]***Lưu ý: hình ảnh mang tính chất dìm hang nghiêm trọng…ở ngoài bé xinh hơn nhìu…khuyến khích các bạn tới tận nhà mình xem…trước khi đi nhớ gọi cho mình trc ist nhất 1 tiếng đồng hồ…vì mình hay ra ngoài ko có ở nhà..các bạn qa đợi mình thì ko hay….[/SIZE]
[SIZE=medium]Cám ơn các bạn đã qan tâm topic của mình[/SIZE]
[SIZE=medium]Chúc các bạn có những em cún thật xinh và khỏe mạnh nhé…^^!...[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]

Hải Long

Platinum Member
nguyenRua said:
[SIZE=medium]Bên mình hiện đang có bé Alaska nâu đỏ bé là đực nhé…nặng 6.5kg..đc 1 tháng 20 ngày…rất lanh lẹ và dễ thương…và đặc biệt là rất quấn chủ…ăn ún tốt …sức khỏe tốt…chân tay to tai to …[/SIZE]
[SIZE=medium]Bạn nào qan tâm lien hệ mình nhé 0908699254(Nguyên)…mình ở an Sương Q12…mình buôn bán tại nhà nha các bạn….[/SIZE]
[SIZE=medium]***Lưu ý: hình ảnh mang tính chất dìm hang nghiêm trọng…ở ngoài bé xinh hơn nhìu…khuyến khích các bạn tới tận nhà mình xem…trước khi đi nhớ gọi cho mình trc ist nhất 1 tiếng đồng hồ…vì mình hay ra ngoài ko có ở nhà..các bạn qa đợi mình thì ko hay….[/SIZE]
[SIZE=medium]Cám ơn các bạn đã qan tâm topic của mình[/SIZE]
[SIZE=medium]Chúc các bạn có những em cún thật xinh và khỏe mạnh nhé…^^!...[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]
[SIZE=medium]
[/SIZE]