• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Bảo Linh vừa đón thêm 1 hoàng tử mèo nữa này! (⌒o⌒) [up date hình trang 5,7,9]

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bi mập said:
hihi mẹ linh chiều con thế còn j nữa. chắc mốt béo ị đi ko đc lun
à mà tiện đây em giải thích lun cho mọi ng, em ko phải tên Bi, em cũng ko mập, nick này là của đứa bạn, em xài lâu rồi, em là con gái chứ ko phải Anh bi mập hay thằng bi mập như các bạn vẫn gọi :)))))))
Ừa, hihi.. C cg tính hỏi e về zụ nick ák, thấy e cao ráo thon thả dễ thương vậy, c nghỉ bi map chắc là tên bé mèo nào thôi!
Zậy e nghỉ ra nick nào rùi nhờ admin đổi tên nick lại thôi!

Phơi nắng sáng rồi xuống nằm le lưỡi thở này

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nhìn hình thằng bé lứa trước nhà chị bimap xinh quá.. :03: .. sau này ku gold nhà chị baolinh đệp trai bảnh bao lắm đây.. hihi.. bé apple xưn gái có anh chồng đẹp mã :Cmon baby_kusit:

em đang ngụp lặn vs những gương mặt tịt lun nè chị Linh. :Onion36: a` hi`nh như apple nhà chị là ba tư lun phải không chị? thấy cãi lưỡi ẻm lè ra muh` mặt tịt lít iu quá

bi mập

T.Viên Năng Động
hôm nay cả đám đi hết rồi, nhà buồn thiu. Mấy đứa đợt này xêm xêm nhau hết, đều mập mạp tròn trịa, 1 tháng rưỡi cả 4 đứa đều khoảng 800gr, chênh lệch ko nhiều. Thế mà còn người đón bé màu phấn hồng chê gầy :(. Nghe tủi thân quá, 1,5 tháng đc gần 1 kg còn chê gầy nữa, nuôi mèo có phải nuôi heo đâu mà...

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bi mập said:
hôm nay cả đám đi hết rồi, nhà buồn thiu. Mấy đứa đợt này xêm xêm nhau hết, đều mập mạp tròn trịa, 1 tháng rưỡi cả 4 đứa đều khoảng 800gr, chênh lệch ko nhiều. Thế mà còn người đón bé màu phấn hồng chê gầy :(. Nghe tủi thân quá, 1,5 tháng đc gần 1 kg còn chê gầy nữa, nuôi mèo có phải nuôi heo đâu mà...
Cháu noá còn tu sữa, mới tập ăn dặm thì sao mập như heo đc! >.<
Bầy nhà e là c thấy khoẻ mạnh cứng cáp nhất trg số các nhà c đã từng mua mèo cg trag lứa
Giờ tập trung lo cho bé Phúc thôi! Phúc có bầu nhõng nhẽo thấy thương quá!

ivys said:
nhìn hình thằng bé lứa trước nhà chị bimap xinh quá.. :03: .. sau này ku gold nhà chị baolinh đệp trai bảnh bao lắm đây.. hihi.. bé apple xưn gái có anh chồng đẹp mã :Cmon baby_kusit:

em đang ngụp lặn vs những gương mặt tịt lun nè chị Linh. :Onion36: a` hi`nh như apple nhà chị là ba tư lun phải không chị? thấy cãi lưỡi ẻm lè ra muh` mặt tịt lít iu quá
J thì j chứ c vẫn thík mấy bé 34 e nhỉ, đáng iu vô vàn lun!
3 của Apple là Khánh Cương, 34 nhà cô Khôi ík, còn mèo mẹ lúc c tới chỉ nhìn đc hình thôi vì bán rồi, đep lắm lun >,< mặt tịt lít lông lá bờm xồm, bimap lúc đó định rước bé mẹ mà chậm chân đấy!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Bao Linh 85 said:
J thì j chứ c vẫn thík mấy bé 34 e nhỉ, đáng iu vô vàn lun!
3 của Apple là Khánh Cương, 34 nhà cô Khôi ík, còn mèo mẹ lúc c tới chỉ nhìn đc hình thôi vì bán rồi, đep lắm lun >,< mặt tịt lít lông lá bờm xồm, bimap lúc đó định rước bé mẹ mà chậm chân đấy!
em có thấy hình em Khánh Cương mèo bố 34 nhà cô Khôi rui`. :le_luoi: . trông bảnh cao lớm, màu vàng vàng... chị mua bé 34 ni` bên cô Khôi lun hah chị. :lau_mo_hoi: chị nuôi mí em mặt tịt có suốt ngày phải lau mắt cho bé nó không. ku sudo ông cụ non nhà em mắt lúc nào cũng chèm nhẹp, lau suốt ngày nhưng vẫn lem nhem..

smallvortex

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ừa, hihi.. C cg tính hỏi e về zụ nick ák, thấy e cao ráo thon thả dễ thương vậy, c nghỉ bi map chắc là tên bé mèo nào thôi!
Zậy e nghỉ ra nick nào rùi nhờ admin đổi tên nick lại thôi!

Phơi nắng sáng rồi xuống nằm le lưỡi thở này
Mình có một mong muốn, cho ngón út vào cái miệng ấy, cho nó gặm gặm, day day :X

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
em có thấy hình em Khánh Cương mèo bố 34 nhà cô Khôi rui`. :le_luoi: . trông bảnh cao lớm, màu vàng vàng... chị mua bé 34 ni` bên cô Khôi lun hah chị. :lau_mo_hoi: chị nuôi mí em mặt tịt có suốt ngày phải lau mắt cho bé nó không. ku sudo ông cụ non nhà em mắt lúc nào cũng chèm nhẹp, lau suốt ngày nhưng vẫn lem nhem..
Apple c mua của 1chị bên Tân Bình, nhà đó có mèo cái lấy giống của KC thôi e!
Bé nào có lai 34 c thấy nó đều bị chảy ghỉ mắt hết, còn mấy bé ALD hay Nga j cg có, nhg k đến nổi chèm nhẹp
Sami, apple ăn xong là như mới bị ăn đòn, nc mắt giàn dụa ngắn dài, phải lấy khăn mặt giặt sạch vắt ẩm lau hoài lun
Mấy bé 34 nhất là mặt tịt mặt gãy nhìn cứ như cụ non ík e nhỉ,mặt lúc nào cg cau có,bí xị ra

smallvortex said:
Mình có một mong muốn, cho ngón út vào cái miệng ấy, cho nó gặm gặm, day day :X
Ôi, mình cg hay chơi trò đó với con bé aln sami lắm bạn ạh, nó thík lắm đấy, cố tình hả ra để mình lấy ngón tay đánh răng cho nơ nữa cơ,>.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
haiiz... chắc em phải kiếm cái khăn micro fibre cho mềm rui` thấm ướt giặt vắt lau cho ku sudo thôi.. trước giờ lấy khăn giấy ướt lau cho ẻm.. :le_luoi: .. mà giờ ngày lau gần cả chục lần hao wớ... híhí..
ngày lau 2 lần mà mặt mày vẫn cứ lem nhem.. :)) .. nhóc apple nhà chị có thay lông không, bi giờ đang mùa hè em nghe bảo đang mùa thay lông cho mí nhóc ý.
chị có nghe vụ mèo con dưới 4 tháng nên ăn royal canin babycat chứ ko nên ăn royal canin kitten 36 ko chị.

Bao Linh 85 said:
Apple c mua của 1chị bên Tân Bình, nhà đó có mèo cái lấy giống của KC thôi e!
Bé nào có lai 34 c thấy nó đều bị chảy ghỉ mắt hết, còn mấy bé ALD hay Nga j cg có, nhg k đến nổi chèm nhẹp
Sami, apple ăn xong là như mới bị ăn đòn, nc mắt giàn dụa ngắn dài, phải lấy khăn mặt giặt sạch vắt ẩm lau hoài lun
Mấy bé 34 nhất là mặt tịt mặt gãy nhìn cứ như cụ non ík e nhỉ,mặt lúc nào cg cau có,bí xị ra

Ôi, mình cg hay chơi trò đó với con bé aln sami lắm bạn ạh, nó thík lắm đấy, cố tình hả ra để mình lấy ngón tay đánh răng cho nơ nữa cơ,>.<

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Ôi, mình cg hay chơi trò đó với con bé aln sami lắm bạn ạh, nó thík lắm đấy, cố tình hả ra để mình lấy ngón tay đánh răng cho nơ nữa cơ,>.<
trò này 2 đứa nhỏ em chơi dc chứ k dám liều vs bé Dean , nó cắn đau phát khóc dc :))

ah chị bữa giờ em quên mất : bà Miu đang đy Mỹ chơi , bả mở đợt mua hàng của hệ thống Pet Mart - USA free ship đó chị , có đặt mua gì order gửi xèng wa bả xách về cho ko tốn tiền ship . Tụi nuôi thỏ - Gp đặt rần rần ;))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gà Ngây Thơ said:
trò này 2 đứa nhỏ em chơi dc chứ k dám liều vs bé Dean , nó cắn đau phát khóc dc :))

ah chị bữa giờ em quên mất : bà Miu đang đy Mỹ chơi , bả mở đợt mua hàng của hệ thống Pet Mart - USA free ship đó chị , có đặt mua gì order gửi xèng wa bả xách về cho ko tốn tiền ship . Tụi nuôi thỏ - Gp đặt rần rần ;))
Thế e đã đăng kí mua j cho các bé ở nhà chưa?
Thà là mọi ng còn nui hams, nuôi thỏ, bọ như e và còn là khách hàng thân thiết còn nhờ đc chứ như c k nui hams gần 3năm rồi,hồi đó cg ít khi ghé mua lắm vì Miu xa quá, nay lại k còn qua lại ủng hộ shop nữa, thì nay nhờ kì lắm e ạh, hí hí
Thỏ,bọ hams đồ còn nhỏ nhỏ đc,chứ nếu mà mèo đồ ăn thì cho ăn thịt ở đây,k thì canin đc ùi,còn đồ chơi thì là gì bgio, to thí mồ, với lại ở đây cg có bán hết rồi

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:le_luoi: ....................................... hình nha hình nhaaaa chị :Onion38: ...

đc gửi từ đâu dzìa dzợ chị.. hì hì .. kiếm thêm chị em cho apple dzí samy ah` chị :03:
chời uiiii mong là trong tuần sau cũng đc nói cái câu dzầy nè.. :eye_wide: ... đang trên đường đi đón tục tưng dzề nhà .. haizz.

Bao Linh 85 said:
Hehe, 5h sáng nay mình ra Ga đón 1 bé gái về nhà nữa này!
Ôi, nôn quá! >.<

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chị mua bé ngoài Hn, 10 tháng rùi, nhìn bé cho đỡ nhớ Fiona,vì cg sêm sêm tuổi nhau!lại là ald
Hình bé đây, đc 3kg

Hihi, e còn phải nôn dài dài nha! Gặp Chị là bị mất ngu lun ák! Lâu vậy chắc k chịu nổi đâi! >.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Chị mua bé ngoài Hn, 10 tháng rùi, nhìn bé cho đỡ nhớ Fiona,vì cg sêm sêm tuổi nhau!lại là ald
Hình bé đây, đc 3kg

Hihi, e còn phải nôn dài dài nha! Gặp Chị là bị mất ngu lun ák! Lâu vậy chắc k chịu nổi đâi! >.<
màu đẹp quá chị :gongxi-1:

bi mập

T.Viên Năng Động
mặt con mèo này lạ thế, nửa vàng nửa tr8áng đều tăm tắp. em cũng khao khát có thêm 1 đứa mặt tịt dí dị nữa quá chị ạ, nhưng mẹ em ngày nào cũng dọa, mày mà đón thêm con nào về nhà là tao tống cổ cả mèo cả chủ :)))
Ước j ra ở riêng nuôi thỏa thích :((

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bi mập said:
mặt con mèo này lạ thế, nửa vàng nửa tr8áng đều tăm tắp. em cũng khao khát có thêm 1 đứa mặt tịt dí dị nữa quá chị ạ, nhưng mẹ em ngày nào cũng dọa, mày mà đón thêm con nào về nhà là tao tống cổ cả mèo cả chủ :)))
Ước j ra ở riêng nuôi thỏa thích :((
Úi, chết cha chưa! Căng àh nha
Bé Phúc và ku Híp tịt lít rùi còn j em!
Bé này ,mặt chia ra 2 màu đêù nhau xuống tận dưới chân lun ík
Nửa mũi bên đen thì đen thùi, bên vàng thì hồng ơi là hồng
Như thằng Gold ấy, con giai j mà mũi miệng chân hồng ơi là hồng!