• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà LeeBjn bán 1 đàn mèo con ALN lai ALD xinh xinh iu iu - GIÁ SHOCK 1 Trieu/1pe NO FIX

alice.4387

T.Viên Năng Động
Ngắn lai dài thì sinh ra củng chỉ là dài hoặc ngắn,làm gì có lua tua...mà mèo mẹ là mèo nga ák b..nga lai aln mới đúng...úp cho các con

Lee Bjn

YTC Developer
alice.4387 said:
Ngắn lai dài thì sinh ra củng chỉ là dài hoặc ngắn,làm gì có lua tua...mà mèo mẹ là mèo nga ák b..nga lai aln mới đúng...úp cho các con
Tớ chẳng bít là có lại k , nhưng khi mua, ở nhà chủ cũ thì cả 1 đàn anh lông ngắn có mỗi pé í là lông dài , mà tất cả đều trưởng thành hết rồi , tớ thấy pé í đẹp quá nên k cầm lòng đc hizhiz

alice.4387

T.Viên Năng Động
Lee Bjn said:
Tớ chẳng bít là có lại k , nhưng khi mua, ở nhà chủ cũ thì cả 1 đàn anh lông ngắn có mỗi pé í là lông dài , mà tất cả đều trưởng thành hết rồi , tớ thấy pé í đẹp quá nên k cầm lòng đc hizhiz
hi..mình nói làm gì có lua tua là trả lời cái b cmt bên trên ák,chứ ko có nói chủ thớt đâu,chắc tại nhà đó có e mèo nga nên b nhầm là ald..úp cho các con nhanh tìm đc chủ tốt nhé b.

Lee Bjn

YTC Developer
alice.4387 said:
hi..mình nói làm gì có lua tua là trả lời cái b cmt bên trên ák,chứ ko có nói chủ thớt đâu,chắc tại nhà đó có e mèo nga nên b nhầm là ald..úp cho các con nhanh tìm đc chủ tốt nhé b.
^^ m cũng k rõ nữa

kimngan94 said:
con xám đẹp quá nhỉ up up cho các pé còn lại mau về nhà neeeeeeeeeeeeeee