• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Liberu- Bán mèo anh lông ngắn

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
Bao tiền một em? nhà nhiều mòe thế..... :D :D

Nhà mình có 2 cái và 1 đực thôi. Vừa rồi 2 con cái cùng có baby, tổng cộng là 12 đứa mèo con. Người quen tiện thể gửi bán hộ mấy bé mèo lai nữa (sản phẩm con rơi con vãi của thằng mèo đực nhà mình trong lúc mấy mụ vợ chính thức của nó đã ễnh bụng)

liberu

T.Viên Năng Động
Mình chỉ lại vía chút ít (max là 500K) cho các bé về nhà mới mau ăn chóng lớn, khỏe mạnh thôi chứ ko bớt bạn ạ. Cám ơn bạn đã ủng hộ.

@Bạn hỏi giá mèo 500K

Nhà mình lại vía để cho các bé mèo về chủ mới (số tiền lại vía nhiều nhất là 500K/bé) chứ ko phải giá mèo là 500K bạn ạ.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Chết cười nhiều người còn tưởng giá mèo aln 1,2,3,4 triệu mất thôi @.@ khuyên chân thành các bạn nên tìm hiểu trc khi mua, đừng vào những topic bán mèo giá cao ngất ngưởng tầm 6-7tr hỏi mèo 1,2tr nhé. Nếu 1, 2 người thì ksao, cả mấy chục ng hỏi sao ngta tl nổi

liberu

T.Viên Năng Động
Chết cười nhiều người còn tưởng giá mèo aln 1,2,3,4 triệu mất thôi @.@ khuyên chân thành các bạn nên tìm hiểu trc khi mua, đừng vào những topic bán mèo giá cao ngất ngưởng tầm 6-7tr hỏi mèo 1,2tr nhé. Nếu 1, 2 người thì ksao, cả mấy chục ng hỏi sao ngta tl nổi

Thanks cô Linh nhé, trăm người mua mỗi ng 1 tính, thuận mua vừa bán, ở đâu có giá rẻ thì xin mời qua đó mua thôi. Chị em mình chăm mèo mất bao công sức, cũng muốn để giá bé mèo làm sao cho chủ mới sau này bán nó đi cũng thấy tiếc, thấy xót, âu cũng là mong cho các bé mèo tìm được mái ấm yên ổn.

Up cho 2 thằng đực sớm gặp chủ mới tốt bụng.

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho 2 thằng đực đẹp trai sớm gặp chủ mới tốt bụng. Lại vía nhiệt tình cho các bé về nhà mới mau ăn chóng lớn

yukile

YTC Developer
khong hieu tai sao 2 thang duc dep dzai the nay ma chua ai ruoc nhey, menh ma con quota la menh ruoc het chu g ve voi 2 thang kia nua eh, iu oi la iu tinh tinh chung no...up mot phat nhe

liberu

T.Viên Năng Động
hic muốn có 1 bé cho Zin thối nhà mình nhưng ko đủ tiền, đành ngậm ngùi nhìn từ xa

Lại vía nhiệt tình cho các bạn yêu mèo để các bé sớm về chủ mới nhé

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho 2 bé..........................................................

Mèo ngoan, biết nghe lời, quấn chủ và vệ sinh sạch sẽ.

Status
Không mở trả lời sau này.