• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

NHẬN ĐẶT GẠCH ĐÀN MÈO ALD LAI BA TƯ SINH NGÀY 4/10 RẤT XÙ VÀ XINH ĐẶC BIỆT LÀ MẶT GÃY :))( ĐÃ UPDATE

quancucaj

YTC Developer
đàn nhà mình mới đẻ hôm 4/10 đến h mới mở mắt đc mấy e , nên post lên cho ae vào coi và đặt gach, mèo là mèo nhà nuôi nên các bạn cứ yên tâm về chất lượng và sức khoẻ. có 5 em thì có 2 e màu vàng là đực còn 3 e màu đồi mồi thì là cái , còn bé nên mình chỉ chụp đc thế này nếu muốn nhìn rõ thì các bạn cứ đến tận nơi xem các bé , mình ở kim giang thanh xuan hà nội , lh 0904004151 mình đi làm sáng tầm chiều tối mới ở nhà nên các ban nên đến tầm đó , giá cả thì mỗi bé sẽ tầm tiền 1tr500 đến 2tr nhé , có bớt cho nhưng ai thật sự quan tâm và đến xem mèo , có video thi các bạn vao đây http://s906.photobuc.../?sort=3&page=1
EM CÁI ĐẦU TIÊN ( XÙ NHẤT ĐÀN VÀ GIỐNG BỐ NHẤT ) chỉ còn duy nhất bé này
EM THỨ 2 XINH NHẤT ĐÀN (đã có gạch)

VÀ CÒN LẠI LÀ CHỊ CẢ (cũng có gạch nốt )
CÓ ĐỐM Ở ĐỈNH ĐẦU VÀ TRẮNG Ở CHÓP ĐUÔI RẤT XINH NHÉ
VÀ BH LÀ PAPA CUẢ CÁC BÉ
CAO TO VÀ ĐEN HÔI :))

quancucaj

YTC Developer
Mia Nguyễn said:
2 bé vàng kia có bé nào là con gái k ạ? à mà cho e cái giá nhé :)
2 bé vàng thì co 1 nguoi đặt rồi , còn 1 bé thôi là đực , giá 1tr500 , con 3 bé kia thi phải hơn vì 3 bé đó đẹp hơn mà

quancucaj

YTC Developer
tunrua said:
cho mình giá 1 em cái với. tầm bao giờ thì bắt đc vậy. mình ở tận thái nguyên không qua xem được. hic
tam 1tr500 ban nhé vì có 3 e mà có 1 e xù và mạt tịt nhất đần đây nêu ban ưng e nào thi khoang nua thang nua thi bat dc