• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch đàn alaska malamute nhà đẻ !

๖ۣۜHiếu

ღ Người Yêu Chó ღ
tieu_tuan said:
alaska chỉ có 3 màu
1- trắng đen
2- nâu đỏ trắng
3- xám trắng
bé đực nhà em là husky trắng chú không phải alaska trắng
trên đây alaska cũng không xa lạ zì với diễn đàn,em nói cả việt nam chỉ có mính con "alaska trắng' anh đồng ý vì nó là alaska của riêng em,e tìm tài liệu nói về alaska màu trắng cứ post link lên cho anh và các bạn nâng cao kiên thức về dòng alaska này nhé.
Thân
http://cunyeu.vn/breed/detail/alaskan-malamute/ link đây anh ơi :gongxi-1:
anh xem ở cuối bài viết nhé chỗ đặc điểm nha anh :gongxi-1:

tieu_tuan

Moderators
Staff member
child_n_d said:
http://www.alaskanmalamutesvietnam.com/gioi-thieu.html
Tài liệu luôn nhé. Ko phải vì anh chưa nhìn thấy con alaska màu trắng nào mà nó ko được có mặt ở Việt Nam đâu.
Thân ái và quyết thắng !
anh đã xem tài liệu của em gửi và đã đọc kĩ nội dung mà em gửi, có alaska màu trắng toàn thân như em nói... và con của em là con đầu tiên mà anh được biết!!!
anh sẽ cám ơn ví những thông tin mà bạn cung cấp!!
mua may bán đắc

child_n_d

YTC Developer
tieu_tuan said:
anh đã xem tài liệu của em gửi và đã đọc kĩ nội dung mà em gửi, có alaska màu trắng toàn thân như em nói... và con của em là con đầu tiên mà anh được biết!!!
anh sẽ cám ơn ví những thông tin mà bạn cung cấp!!
mua may bán đắc
OK anh :D cũng may anh hiểu, chứ có nhiều bạn mất công giải thích còn ko chịu tin là có alaska trắng :D Nếu a gặp nó ở ngoài thì 1 người nuôi alaska chắc chắn sẽ nhận ra nó là alas hay samoyed hay husky thôi .

child_n_d

YTC Developer
thienhuong2013 said:
6 em nay ma ko co chu moi + cho bo va me la ban nay sap nha vi cho tui no an mat thoi
Haha , nhà mình đều muốn giữ lại nuôi . Mỗi tội ko có vườn rộng thôi, còn ăn uống thì chẳng có vấn đề j :D

child_n_d

YTC Developer
Đàn alaska malamute sinh ngày 19/9 - đã xổ giun, 2 ngày nữa tiêm phòng . 3 đực 3 cái giờ còn 2 đực 2 cái nhé ♥ Bác nào muốn đón các em về chăm sóc yêu thương thì liên lạc với mình . Chó nhà đẻ sức khỏe cực yên tâm :3
Chó bố (Đậu Đậu) màu trắng tinh 55kg.
Chó mẹ (Nick) đen trắng :40kg.
Chi tiết hình ảnh và clip bố mẹ và đàn con thì vào fb mình xem nhé :D
Sdt : 0968895336 / Giá 10 triệu
/ 1 em / Miễn trả giá mặc cả hay tin nhắn nhé ! Giá trên quá hợp lý rồi , đừng so sánh với chó trại hay chó nhập :3

child_n_d

YTC Developer
Đàn alaska malamute sinh ngày 19/9 - đã xổ giun, 2 ngày nữa tiêm phòng . 3 đực 3 cái giờ còn 2 đực 2 cái nhé ♥ Bác nào muốn đón các em về chăm sóc yêu thương thì liên lạc với mình . Chó nhà đẻ sức khỏe cực yên tâm :3
Chó bố (Đậu Đậu) màu trắng tinh 55kg.
Chó mẹ (Nick) đen trắng :40kg.
Chi tiết hình ảnh và clip bố mẹ và đàn con thì vào fb mình xem nhé :D
Sdt : 0968895336 / Giá 10 triệu / 1 em / Miễn trả giá mặc cả hay tin nhắn nhé ! Giá trên quá hợp lý rồi , đừng so sánh với chó trại hay chó nhập :3

child_n_d

YTC Developer
Các bạn đọc kỹ bài giúp mình , mình có ghi giá trên đó rồi nhé :D Giá là 10 triệu 1 em , mình ship vào tp.HCM nhé ! Phí ship máy bay trong ngày là 1 triệu 1 cún, rẻ hơn các chỗ khác nhiều :D