• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch 1 đàn 4 chú mèo anh lông ngắn màu lilac

txh1403

Phá phách member
binbon said:
e Nam đây, thế bé đít to của e đã khò chưa thế a ơi :157:
chơi với 2 đứa ở nhà mà 4h hơn 2 đứa còn ko cho e ngủ đêy :lac_dau:
Up cho 2 bé còn lại mau tìm được chủ yêu thương nào :03:
P/s: Mai e làm cái FB a up hình các bé từng ngày e coi đỡ vật cái nhé hế hế
Hóa ra là Nick này của Nam đấy à ^^ , bé đít to của em nó bú chán chê rồi lại ngủ cả ngày suốt thôi .....a sẽ cố gắng chăm cho nó càng ngày đít càng to hơn nữa..... vài tuần nữa thì Nam mới bắt nó về dc, nên hôm nào rảnh em lại qua chơi cả nó nhé.....cho cả vợ qua nữa . Còn việc làm facebook thì phải xin phép vợ đoàng hoàng đấy =)) ..... a sẽ update ảnh trên đó thường xuyên

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Mấy đứa này càng nhìn càng thích...
Sau này anh cho con Sun phối với thằng Cokuu màu Cream bên Kún-miu pet shop ấy. Như thế thì sẽ 1 đàn đủ màu và phong phú màu hơn cho ALN ở VN :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
tình hình là ... không thể quên đc ánh mắt tròn vo trong veo & mặt đáng iu của bé Khọt rui`... :03: :03: ...
khi nào bé Khọt nhà bạn ni` mí có hậu duệ vậy.. :wub: :wub: .. mình gửi gạo từ bây giờ nha

txh1403 said:

txh1403

Phá phách member
ivys said:
tình hình là ... không thể quên đc ánh mắt tròn vo trong veo & mặt đáng iu của bé Khọt rui`... :03: :03: ...
khi nào bé Khọt nhà bạn ni` mí có hậu duệ vậy.. :wub: :wub: .. mình gửi gạo từ bây giờ nha
Dự tính là trong 1 tháng 10 ngày nữa thì bé Khọt có hậu duệ bạn Ivys ạ ^^ .Mong bé khọt đẻ dc vài bé giống bé Sun để mình còn gửi bạn Ivys chăm 1 em :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:icon027: mình lót dép ngồi hóng fb nhà bạn ni` ngóng đợi tin vui nha.. :cry: .. muh` bạn ni` ít update ảnh các bé quá. hih` :4_002:
các bé đã về nhà mới hết chưa bạn ^^

up cho các cục bông đáng yêu mau tìm đc nhà mới khi sắp cứng cáp rùi nờ :bravo:

txh1403 said:
Dự tính là trong 1 tháng 10 ngày nữa thì bé Khọt có hậu duệ bạn Ivys ạ ^^ .Mong bé khọt đẻ dc vài bé giống bé Sun để mình còn gửi bạn Ivys chăm 1 em :D

txh1403

Phá phách member
ivys said:
:icon027: mình lót dép ngồi hóng fb nhà bạn ni` ngóng đợi tin vui nha.. :cry: .. muh` bạn ni` ít 1 update ảnh các bé quá. hih` :4_002:
các bé đã về nhà mới hết chưa bạn ^^

up cho các cục bông đáng yêu mau tìm đc nhà mới khi sắp cứng cáp rùi nờ :bravo:
đây mình update ảnh đây ^^
các cháu hôm nay dậy sớm phơi tí nắng cho cứng xương đây

binbon

♛ Dog & Cat ♛
txh1403 said:
Hóa ra là Nick này của Nam đấy à ^^ , bé đít to của em nó bú chán chê rồi lại ngủ cả ngày suốt thôi .....a sẽ cố gắng chăm cho nó càng ngày đít càng to hơn nữa..... vài tuần nữa thì Nam mới bắt nó về dc, nên hôm nào rảnh em lại qua chơi cả nó nhé.....cho cả vợ qua nữa . Còn việc làm facebook thì phải xin phép vợ đoàng hoàng đấy =)) ..... a sẽ update ảnh trên đó thường xuyên
đã xin roy a ơi :)) ầm ừ rồi cũng cho qua =)). Nhưng phải cắt đầu cua rồi a ạ "buồn 5s " :co_y_tuong_xau: .
chắc chắn mấy hôm nữa rảnh dỗi e sẽ ghé qua rồi alo a trc' nhé hihi

txh1403 said:
bé khọt hình như là bé hima đúng ko a, e vẫn gạch đá 1 bé hima cái đấy nhé. cứ nhìn thấy mèo là nghiện rồi :le_luoi:

txh1403

Phá phách member
binbon said:
đã xin roy a ơi :)) ầm ừ rồi cũng cho qua =)). Nhưng phải cắt đầu cua rồi a ạ "buồn 5s " :co_y_tuong_xau: .
chắc chắn mấy hôm nữa rảnh dỗi e sẽ ghé qua rồi alo a trc' nhé hihi

bé khọt hình như là bé hima đúng ko a, e vẫn gạch đá 1 bé hima cái đấy nhé. cứ nhìn thấy mèo là nghiện rồi :le_luoi:
:)) cắt đầu cua cho nó mát em à.......thế facebook là gì thì add rồi inbox cho a biết với nhé..gửi em cái clip a quay ngắm con đit to cho đỡ nghiền này....Bắt con đít to về trước đi rồi nhóc hima thì tính sau mà em ^^
http://www.youtube.com/watch?v=34nihbSsuO4

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:03: nhìn clip ngất ngây con gà tây quá... :le_luoi: .. em nào em nấy béo ú múp míp, mặt cứ tròn ủm.. xinh ơi xinh... nhà bạn này chăm các em khéo quá ^^" mèo mẹ khéo đẻ nữa.
upupup!!!! chắc các bé cũng sắp yên bề gia thất hết rùi nhỉ

binbon

♛ Dog & Cat ♛
txh1403 said:
:)) cắt đầu cua cho nó mát em à.......thế facebook là gì thì add rồi inbox cho a biết với nhé..gửi em cái clip a quay ngắm con đit to cho đỡ nghiền này....Bắt con đít to về trước đi rồi nhóc hima thì tính sau mà em ^^
mát ji a ơi, 2 hn ra đg toàn phải đội mũ :lac_dau: , e on bằng đt nên mai e add sau nhé. Tất nhiên e này sẽ về trc rồi, nhưng e vẫn thik 1 bé nữa về cho xum vầy hí hí,nên khọt mà phọt thì nhớ ới e đó nhé :)).Mà sao a thôi miên bọn nó đấy à, sao nhìn mấy thím cứ phê phê như phê thuốc thế :)) , nhận ra con nhỏ đít to chít liền à :co_y_tuong_xau: ,bây giờ cho e đến tận nơi cho cả 4 đứa lên giá may ra e mới nhận ra được đứa nào là đứa đít to mất haha. Mai ngày kia dỗi e qua chơi có khi phải làm con dấu đỏ dập phát vào đýt nó mới được :157: . Với cả từ giờ a đừng gọi nó là đýt to nữa nhé, phận gái nghe thế phản cảm quá =)). Từ giờ Bé sẽ tên đầy đủ là Jennifer lopez :le_luoi: há há, tên gọi ở nhà sẽ là Jen . Nghe được ko a :Onion35:

txh1403

Phá phách member
binbon said:
mát ji a ơi, 2 hn ra đg toàn phải đội mũ :lac_dau: , e on bằng đt nên mai e add sau nhé. Tất nhiên e này sẽ về trc rồi, nhưng e vẫn thik 1 bé nữa về cho xum vầy hí hí,nên khọt mà phọt thì nhớ ới e đó nhé :)).Mà sao a thôi miên bọn nó đấy à, sao nhìn mấy thím cứ phê phê như phê thuốc thế :)) , nhận ra con nhỏ đít to chít liền à :co_y_tuong_xau: ,bây giờ cho e đến tận nơi cho cả 4 đứa lên giá may ra e mới nhận ra được đứa nào là đứa đít to mất haha. Mai ngày kia dỗi e qua chơi có khi phải làm con dấu đỏ dập phát vào đýt nó mới được :157: . Với cả từ giờ a đừng gọi nó là đýt to nữa nhé, phận gái nghe thế phản cảm quá =)). Từ giờ Bé sẽ tên đầy đủ là Jennifer lopez :le_luoi: há há, tên gọi ở nhà sẽ là Jen . Nghe được ko a :Onion35:
khi nào Khọt nó mà phọt ra 1 cái là anh sẽ alo cho em ngay.....ai chứ 2 vợ chồng yêu mèo nhà em thì anh thực sự yên tâm cực luôn ^^ dù rằng mới giao tiếp và quen 1 time chưa dài. Sợ mỗi Khọt nó đẻ dc ít thôi...lứa đầu mà đã có 2 người đợi rồi :( ....a thì trong thâm tâm muốn giữ lại 1 đứa con của khọt vì a mê cái mầu hyma này lắm >.< .....Rất mong là 1 bé hậu duệ của Khọt thối sẽ dc 2 vợ chồng em chăm sóc......1 tháng nữa rồi tính em nhé ..hehe.Cái thứ 2 là a đồng tình với cái tên em mới đặt cho đít to nhé......từ giờ a cũng sẽ gọi nó là Jen để cho nó quen dần :D