• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch cho đàn mèo ALD ( Đã có ảnh nha )

tinytei

TinyTei
quynhhoa94 said:

ôi trời ơi! cưng quá! hnao2 minh qua chơi dc kooo
Ok bạn rãnh cứ qua chơi vs mấy pé :3 tới h đút sữa r hê hê

namquan7 said:

Vậy em coi có người nào cần mẹ mèo để sinh lứa mèo mới thì giới thiệu cho anh nha. Anh thật sự cần tìm nhà cho mẹ mèo
Dạ vâng có ai cần e sẽ giới thịu a. mà 2 pé con đã ban đc chưa a?

cat29 said:

mèo bố nhìn bộ lông thích wá. Mấy nhóc nhìn dễ thương ghê, up cho tụi con mau về nhà mới
Cám ơn chị nha :3 Pé mèo bố do lông cung xơ xác chứ không là đẹp lắm ý. Mèo nhà em lúc chưa đẻ lông còn đẹp hơn như vậy vì là ALD thuần. Lông bụng cực nhiều :3. mà mùa này nóng với pé sanh nên e tự tay sử đẹp đám lông luôn =)) h nhìn mèo mẹ gớm lắm haha

namquan7

Member
tinytei said:
Dạ vâng có ai cần e sẽ giới thịu a. mà 2 pé con đã ban đc chưa a?
Trên này cũng có người kỳ lạ. Đặt gạch đã rồi hứa hẹn đón em nó rồi, đến hẹn lại mất tiêu. Anh giờ vẫn còn 2 bé màu vàng Anh LD. Em coi giới thiệu giúp anh

tinytei

TinyTei
Tiểu Miu said:
Hok lẽ rước e màu hồng cái về :(.
Bạn cứ qua chơi vs pé trc :3 ưng thì cọc lại. 1th nữa mình sẽ cho pé về nhà với bạn nha :3.
Ốh... gần 9h rồi... đi cho tụi nó bú dặm thêm thôi :3 hề hề

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
tinytei said:
Bạn cứ qua chơi vs pé trc :3 ưng thì cọc lại. 1th nữa mình sẽ cho pé về nhà với bạn nha :3.
Ốh... gần 9h rồi... đi cho tụi nó bú dặm thêm thôi :3 hề hề
Thích qáááááá, mà mình định tìm vợ chính cho Bông bếu cơ, pé còn nhỏ qá bgiờ mí làm vợ đc nhề :(

binbon

♛ Dog & Cat ♛
nhìn mấy bé cưng ghê...thoáng qua có 1 bé phấn hồng khả năng sẽ sở hữu bộ lông giống bố quá hihi
lên cho mấy bé mau tìm được chủ nha :)

tinytei

TinyTei
Úp cho mấy con :3
Hum nay tăng lên 1 ngày 3 cữ dặm thêm Bio nhá :3 bú khí thế luôn :3 càng ngày càng tròn ra rồi!