• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận nuôi một bé mèo ta khoẻ mạnh

Nguyễn Ngọc

Mình đang chuẩn bị nuôi mèo nên định ra chợ Bưởi rước một em về nuôi, nhưng lên mạng đọc ở hầu hết các diễn đàn thì đều nói rằng mèo ở chợ bưởi không khoẻ và dễ bệnh. Vậy nên mình lên đây hỏi xem có bạn nào không đủ điều kiện nuôi mèo hoặc thừa một bé thì mình xin nhận nuôi. Mèo vằn hặc tam thể thì càng tốt nhưng loại nào cũng được, khoẻ mạnh. Tiền vía không thành vấn đề. Cảm ơn nhiều.

swan37

YTC Developer
Các B ơi, có một chú mèo con lạc mẹ ở chung cư nhà m, m thương quá nên mang lên phòng cho ăn rồi, nhưng xã m ko cho m nuôi mèo vả lại m đang bầu bí nữa, nên cần tìm gấp ai nhận nuôi bé
Mèo con thân màu trắng đuôi và đầu hơi tam thể ạh, ngoan lắm, m mới mang về phòng sáng nay cho ăn một tí và uống nước giờ ngủ trong chậu rồi...
Xã m còn chưa ngủ dậy tí dậy chắc sẽ mắng m ..
Trc m cũng lập một topic gửi nuôi bé mèo Tây cũng vì ko có điều kiện và phải tránh nuôi mèo rùi, giờ lại mang về một bé này nữa chắc ông hết hồn mất..
Nhà m ở khu Việt Hưng, có b nào nuôi Pm m với, mưa gió quá để bé bơ vơ rõ thương
Số m o969 88 OO 84 ạ
m vừa chụp ảnh bé đây, đang ngủ ngoan trong Wc