• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận order các loại cún Husky Alaska Samoy Ngao tạng thuần chủng cho AE. Giá tốt

Status
Không mở trả lời sau này.

bi_rain

Gold Member
Nhận order theo yêu cầu các loại giống chó ngoại rất đẹp, thuần chủng
Đặc biệt: Alaska, Samoyed, Poodle, Chowchow, Husky , Phốc Sóc....

bi_rain

Gold Member

bi_rain

Gold Member

pina

hình nhu bé Alaska Giant vs husky syberian hinh như là kủa pé nguyenrua shop mà ...copy hinh cua ngta hõ..kua u hay kua nguyenrua shop ??..lam ăn trung thuc xiu nha...thử hỏi nguyenrua koy..!!

pina

bán mà cún chê xấu đep..ng đã mua cún cua bạn thay topic chê zay hok có cảm tinh het muon mua đau..góp ý nói thang..thong kảm

pina

de ý là thay à..wa nha bé nguyenrua mua cún mà nhìn thay mấy bé này roi..copy hhinh lam ăn za hok uy tín

MinhGP

Sao lại có kiểu tự ý đi lấy hình cún của người khác về mở topic như kiểu cún mình bán cho khách vậy bạn? Mình là chủ nhân con Alaska mua của bé Nguyên nè, Đến cả con Husky bé Nguyên nuôi ở nhà bạn cũng lôi hình nó lên làm mẫu cứ như là bạn có sẵn vậy. Làm ăn kiểu này không được đâu à.

bi_rain

Gold Member
Đặc biệt: Alaska, Samoyed, Poodle, Chowchow, Husky , Phốc Sóc

bi_rain

Gold Member
MinhGP said:
Sao lại có kiểu tự ý đi lấy hình cún của người khác về mở topic như kiểu cún mình bán cho khách vậy bạn? Mình là chủ nhân con Alaska mua của bé Nguyên nè, Đến cả con Husky bé Nguyên nuôi ở nhà bạn cũng lôi hình nó lên làm mẫu cứ như là bạn có sẵn vậy. Làm ăn kiểu này không được đâu à.

SR bạn nha, bạn nên hõi lại pé Nguyên mình là ai nhá, trước khi nói thì uốn lưỡi đi, bạn ở cần thơ đúng ko. mình ko làm ăn kiểu như bạn nói đâu, mình người lớn chứ ko phải đứa con ních mới ra đường chơi như bạn. mà ko bik nguyên nhân rồi nói bậy bạ.

bi_rain

Gold Member
pina said:
hình nhu bé Alaska Giant vs husky syberian hinh như là kủa pé nguyenrua shop mà ...copy hinh cua ngta hõ..kua u hay kua nguyenrua shop ??..lam ăn trung thuc xiu nha...thử hỏi nguyenrua koy..!!
SR bạn nha, bạn nên hõi lại pé Nguyên mình là ai nhá,rồi hãy nói nha bạn

MinhGP

Người lớn thì làm ăn cho đàng hoàng. Bé Nguyên lấy cún của ai bán cho mình thì mình không quan tâm, dù bạn có là thằng đầu mối cấp 1 sang tàu lấy về cũng không cần phải lên đây khoe với mình nhé. Vấn đề là mình giao dịch với bé Nguyên, tấm hình này chính tay bé Nguyên chụp rồi gửi cho mình chứ không có qua "bi_rain" nào hết. Bạn up hình lên rồi nói cứ như bạn trực tiếp bán con cún này cho mình vậy. Đến con Husky tên Jack của bé Nguyên bạn cũng mang lên quảng cáo là cún đang bán vậy là cách làm của người lớn đó hả?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Nhìn các cún cưng quá nhỉ?!!! toàn những dòng mình mê thôi rồi ................... top phụ

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hình trên là của shop Nguyên Rùa Pet shop mà bạn copy của ng` ta à ! Sao hok tự chụp post lên đi lấy hình ng` ta làm j` cho cãi lộn zậy ! Đề nghị bạn sửa lại dùm hok thì mình sẽ kiện admin làm lớn chuyện .

Status
Không mở trả lời sau này.