• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận phối giống mèo anh lông dài màu cafe cháy .

Status
Không mở trả lời sau này.

be xinh

YTC Developer
Nhà mình có bé mèo mun là ALD màu cafe cháy nhé ( gốc lông màu sáng còn trên đỉnh lông màu sẫm ) . Bé là cháu của cu Cháy nhà cô Hồng ( Lý Nam Đế ).
Mun đã được 1 tuổi rồi mà nhà mình không có em cái nào nên cứ đến buổi tối là cu cậu tha thẩn đi ra đi vào kêu eo eo . Mình nhận phối giống cho các bé không phân biệt chủng loại hay sắc màu nhé . Với bạn nào muốn gửi mèo lại nhà mình mấy ngày là 500K nhé ( bé nhà mình ăn hạt MeO và thịt gà gỡ nên bé cái của bạn cũng vậy và đi vệ sinh vào chậu xỉ ) còn bạn nào không muốn bé thay đổi không gian sống thì mang đi mang về mình chỉ lấy 400K thôi . Và Mình bao đậu nhé . Nếu bé mèo nhà bạn phối mà không đậu thì lần động đực sau phối mình không lấy tiền . Với những bạn không muốn trả tiền thì mình lấy 1 bé mèo con cũng được nhé . Đực cái không quan trọng để cho nó ở cho có bố có con hihi . số điện thoại của mình : 0904332993 mình ở Hồng Mai - Hà Nội nhé .

be xinh

YTC Developer
uh . bạn cứ mang bé nhà bạn sang nhà mình . Thằng mun nè lông nó màu lạ lắm nên bầy mèo con kiểu gì cũng có đứa cháy giống nó và cả màu vàng hihi .

be xinh

YTC Developer
up cho mun lên đầu sớm có vợ đẹp con khôn nào . Hic có bạn nhắn tin cho tớ nhưng lúc đó đêm rồi nên tớ ngủ quên không trả lời bạn được . không trả tiền trao đổi bằng mèo con cũng ok nhé . hihi để tớ lập đội bóng cho chúng nó đá .

be xinh

YTC Developer
Mấy lần cũng dự định mua cho nó 1 cô vợ vàng hoặc là phấn hồng nhưng tớ toàn nuôi cún có mình mun với 1 em mèo ta 14 tuổi là mèo thôi . Giờ mà mun lấy vợ đẻ ra mấy đứa nữa thành ra quân số đông quá thì không biết có chăm nổi không . Nên cứ cho cu cậu đi giao lưu đã lúc nào tìm được vợ tính sau vậy .

miuxu

YTC Developer
Mấy lần cũng dự định mua cho nó 1 cô vợ vàng hoặc là phấn hồng nhưng tớ toàn nuôi cún có mình mun với 1 em mèo ta 14 tuổi là mèo thôi . Giờ mà mun lấy vợ đẻ ra mấy đứa nữa thành ra quân số đông quá thì không biết có chăm nổi không . Nên cứ cho cu cậu đi giao lưu đã lúc nào tìm được vợ tính sau vậy .

nhà mình có đứa bắt đầu gào, mình vừa nhắn tin cho ấy số đuôi 258 ấy, ấy ô kê thì mai tớ qua đón bé nhà ấy về nhà tớ mấy hôm, bé nhà tớ nhát lắm nên t k dám cho bé đi xa nhà. Tớ là chủ Beanshop nên ấy lấy tiền phối hay lấy royal canin đều k thành vấn đề nha :D!

be xinh

YTC Developer
Khổ nỗi bé Mun nhà tớ cũng thuộc loại lá gan thỏ đế . Trừ là đi tiêm phòng ra còn lại nó đi đến đâu lạ là sợ không dám kêu gào gì luôn cứ nằm im trong cái giỏ có quai xách . có lúc còn tè cả ra quần hihi . Nên tớ mới không dám cho gửi rể .

kenzocoi

Member
ôi em này xinh quá, giống tốt phải biết, lại gần khu nhà mình nữa, mỗi tôi hơi nhát, mà e nhà mình cũng vậy, đang định hỏi có cho ở rể ko mà có bạn hỏi rùi và trả lời rùi, híc,thôi cứ để ngâm cứu, khi nào gào thì tính

Status
Không mở trả lời sau này.