• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận Phối Giống Mèo Ba Tư.( cho mình để nhờ bên đây vài ngày nha ad, cảm ơn nhiều)

Thuduccat

YTC Developer
Yêu Thú Cưng said:
Post bài phải đúng box. Tái phạm ban nick.

Bạn ơi mình thấy nhiều bạn post bài nhận phối giống bên mua bán mèo lắm mà bạn, sao mình vừa post lên chưa được 3h là bị cảnh báo vậy bạn? Dường như có sự không công bằng ở đây thì phải.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Thuduccat said:
Bạn ơi mình thấy nhiều bạn post bài nhận phối giống bên mua bán mèo lắm mà bạn, sao mình vừa post lên chưa được 3h là bị cảnh báo vậy bạn? Dường như có sự không công bằng ở đây thì phải.
Bạn đã làm sai thì đừng nên so sánh nhé. Bạn thấy người ta làm sai mà bạn còn làm theo à.

Thuduccat

YTC Developer
Yêu Thú Cưng said:
Bạn đã làm sai thì đừng nên so sánh nhé. Bạn thấy người ta làm sai mà bạn còn làm theo à.
Nếu đã sai thì phải bị xử lý tất cả chứ bạn! Mình biết là sai nên mình có ghi trên topic là xin ad cho để đỡ vài ngày mà bạn. Thôi chắc là có quen biết thì được làm sai còn ko có quen biết dù có van xin nài nỉ đi chăng cũng ko được! Đúng ko bạn?

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Thuduccat said:
Nếu đã sai thì phải bị xử lý tất cả chứ bạn! Mình biết là sai nên mình có ghi trên topic là xin ad cho để đỡ vài ngày mà bạn. Thôi chắc là có quen biết thì được làm sai còn ko có quen biết dù có van xin nài nỉ đi chăng cũng ko được! Đúng ko bạn?
chuẩn :)) ở đâu mà chả có ô dù =))

be bong

Tiểu miêu
Chuẩn bài của m cũng bị cùng hoàn cảnh