• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận phối giống mèo lông xù ( Có cập nhật hình mới của Bố Money siêu cute)

benben

T.Viên Năng Động
Lên cho con trai đc nhìu vợ nầy,,,,
cảm ơn cô bảo linh hihi.... ch ơi mấy bữa ch mới rc cậu con trai về hả... hình như bè lại về nhà mới hả ch... e kết thằng cu nhà ch lắm hêhe

Bao Linh 85

I_Like_Pet
benben said:
cảm ơn cô bảo linh hihi.... ch ơi mấy bữa ch mới rc cậu con trai về hả... hình như bè lại về nhà mới hả ch... e kết thằng cu nhà ch lắm hêhe
Ừm ku Quậy nhà chị phuong_sophie đó e, bé rất đẹp rất ngoan, bít nịn chủ lắm, nhg đối với 2b nhà c thì bạo lực kinh quá, làm 2 bé nhà c khiếp sợ tới stress lun (con gái còn zin mà lị), thấy vậy chắc có lẻ bé k hợp với đàn rồi nên thôi c tìm chủ khác chi bé, cg 1 bạn trên dđ này lun, mà về với đàn mới ở nhà đó thì lại hoà bình e ạh, haiza..bởi vậy đón mèo cg cần có cái duyên với bé nữa e ạh!

benben

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Ừm ku Quậy nhà chị phuong_sophie đó e, bé rất đẹp rất ngoan, bít nịn chủ lắm, nhg đối với 2b nhà c thì bạo lực kinh quá, làm 2 bé nhà c khiếp sợ tới stress lun (con gái còn zin mà lị), thấy vậy chắc có lẻ bé k hợp với đàn rồi nên thôi c tìm chủ khác chi bé, cg 1 bạn trên dđ này lun, mà về với đàn mới ở nhà đó thì lại hoà bình e ạh, haiza..bởi vậy đón mèo cg cần có cái duyên với bé nữa e ạh!
đúng r ch ơi.... âu cũng do duyên.... money nhà em bữa giờ cung lam bố mấy đàn r đó... em cũng mung cho thang cu nha em.... c đã tìm dc chàng trai nao moi chua

Bao Linh 85

I_Like_Pet
benben said:
đúng r ch ơi.... âu cũng do duyên.... money nhà em bữa giờ cung lam bố mấy đàn r đó... em cũng mung cho thang cu nha em.... c đã tìm dc chàng trai nao moi chua
Ồ vậy àh,vậy khi nào mấy bà bầu đó sinh baby đây, để c ngắm với! ^^
Hix..hix...khổ ghê, mong trông ngóng hoài thèm đc có cháu ẵm bồng mà chưa đc nữa, thôi thì đành chờ zậy!
Đem ku đó về tưởng là chỉ còn đợi ngày chúng nó yêu nhau, ai dè lại ko hoà hợp
Rồi thôi, cho ở giá lun, khi nào mún chồng thì đem đi phối, còn k c vẫn đang tìm đây này, chỉ đợi có 1 tôpic nào thík hợp trúng ý thôi e
Mà lần sau rút kinh nghiệm nếu đón mèo lớn thì đem con bé ở nhà theo, xem chúng nó ntn, chứ đón về rồi lại như trường hợp kia thì cg ngại với chủ của nó lắm e ạh, cg may là chị em trong nhà cả nên hiểu nhau! ^^

benben

T.Viên Năng Động
Ồ vậy àh,vậy khi nào mấy bà bầu đó sinh baby đây, để c ngắm với! ^^
Hix..hix...khổ ghê, mong trông ngóng hoài thèm đc có cháu ẵm bồng mà chưa đc nữa, thôi thì đành chờ zậy!
Đem ku đó về tưởng là chỉ còn đợi ngày chúng nó yêu nhau, ai dè lại ko hoà hợp
Rồi thôi, cho ở giá lun, khi nào mún chồng thì đem đi phối, còn k c vẫn đang tìm đây này, chỉ đợi có 1 tôpic nào thík hợp trúng ý thôi e
Mà lần sau rút kinh nghiệm nếu đón mèo lớn thì đem con bé ở nhà theo, xem chúng nó ntn, chứ đón về rồi lại như trường hợp kia thì cg ngại với chủ của nó lắm e ạh, cg may là chị em trong nhà cả nên hiểu nhau! ^^
ai hểu mình thi tốt ko hiểu nói mình này nọ mệt ha ch.... ch ơi v là samy vs moon toi tuoi cap kê r hả... apple va gold thế nảo ch

Bao Linh 85

I_Like_Pet
benben said:
ai hểu mình thi tốt ko hiểu nói mình này nọ mệt ha ch.... ch ơi v là samy vs moon toi tuoi cap kê r hả... apple va gold thế nảo ch
Vì 1 số việc , A và G chị tìm chủ mới cho chúng hồi T5 rồi e ạh!
Đây là hình chủ mới và bé A nè, c vẫn thường xuyên nc với chủ mới của 2 bé
http://www.yeuthucung.com/topic/63781-pe-apple-sieu-cute-nha-minh/

benben

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Vì 1 số việc , A và G chị tìm chủ mới cho chúng hồi T5 rồi e ạh!
Đây là hình chủ mới và bé A nè, c vẫn thường xuyên nc với chủ mới của 2 bé
http://www.yeuthucung.com/topic/63781-pe-apple-sieu-cute-nha-minh/
dạ e biết A va G về voi chu mới nên e hỏi coi códc chủ mới yêu thương như ch ko đó mà hihi....thế là mừng r... Apple dễ thương quá ch nhỉ

Bao Linh 85

I_Like_Pet
benben said:
dạ e biết A va G về voi chu mới nên e hỏi coi códc chủ mới yêu thương như ch ko đó mà hihi....thế là mừng r... Apple dễ thương quá ch nhỉ
A nó bị lùn và mập đó e, ng có khúc mà tròn vo àh! ~.~
Đây là hình mới nhẩ của A này

Còn chủ ku G vừa học vừa làm bận lắm, mà cg k phải thvien dd nữa nên chỉ lâu lâu hỏi qua tn thôi e ạh!

benben

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
A nó bị lùn và mập đó e, ng có khúc mà tròn vo àh! ~.~
Đây là hình mới nhẩ của A này

Còn chủ ku G vừa học vừa làm bận lắm, mà cg k phải thvien dd nữa nên chỉ lâu lâu hỏi qua tn thôi e ạh!
Apple dễ thuong quá ch ơi.... Gucci nhà em cũng bj lùn v đó ch ơi..... http://www.uphinh.vn/image/stream/1240215.jpg
Gucci nhà e đó ch...

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Cha! G lớn lên đẹp chai toá đi! >.<
Giờ so với cái tấm hồi đó c chuột rao bán thì chúng nó lớn phổng lun e nhỉ, mặt già dặn chát chúa lun!~.~
Lông G 1 màu đồng nhất lun, còn A nó cứ quằn quện sao ák