• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận trông các bé mèo Tết Âm lịch 2013 và các ngày Lễ,Chủ nhật

thái hà

Active Member
:m117: Mình nhận trông các bé mèo cho các bạn nào có việc phải đi xa hay về quê mà ko thể mang theo các bé mèo theo nhé.
Các bé mèo của các bạn sẽ ko bị nhốt trong chuồng,để đảm bảo các bé khỏe mạnh và lành lặn trở về các bạn có thể giữ giấy tờ tùy thân của mình để làm tin. :bye:
Thức ăn cho các bé: hạt swickas, phô mai, sữa Similac, cá tươi... (mình sẽ cho ăn theo đàn mèo con và mẹ Bông nhà mình)
Tiền công và thức ăn cho các bé là 30k/ngày. Các bạn có thể gửi thêm thức ăn cho mèo nhà bạn,mình sẽ fix hợp lý. :Onion32:

Địa chỉ: số 2, dãy A4, Ngõ 10 Trần Phú, quận Hà Đông, Hà Nội. (đối diện HV Bưu chính viễn thông) :m054:
Điện thoại: 0909102855
YH: halanphuong2008@yahoo.com

thái hà

Active Member
Mychan.Vukun said:
Thấy ở đây có vẻ rẻ hơn mấy chỗ kia làm mềnh sốc
toypoodle_123 said:
Up bài kiểu này bị xem là spam đó bạn , chúc bạn luôn có những khách hàng đáng yêu nhá
Cảm ơn 2 bạn nhé. Mình ở nhà và rất yêu mèo nữa nên mình nghĩ giá đó là có thể chấp nhận đc rồi. Mong đc giao lưu với các bạn.!!!!!!!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Thai Ha said:
Cảm ơn 2 bạn nhé. Mình ở nhà và rất yêu mèo nữa nên mình nghĩ giá đó là có thể chấp nhận đc rồi. Mong đc giao lưu với các bạn.!!!!!!!
hi , hiện tại bạn giữ bao nhiêu em rồi . giá cũng rẻ nên chắc bạn có nhiều khách lắm nhỉ , chúc bạn ngày càng có nhiều khách hàng 4 chân đáng yêu hơn nhé

thái hà

Active Member
Mychan.Vukun said:
Khiếp mình đọc mấy topic kia toàn 60,70k mình hốt
Tiếc qá mình lại chỉ có hams
Cam on ban nhe. Neu ban ko trong Ham dc thi gui minh cg dc. thuc an ban gui,minh se ve sinh hang ngay cho may be. Tien cong thi minh se thuong luong.
Thanks again!!

Mychan.Vukun

YTC Developer
Thai Ha said:
Cam on ban nhe. Neu ban ko trong Ham dc thi gui minh cg dc. thuc an ban gui,minh se ve sinh hang ngay cho may be. Tien cong thi minh se thuong luong.
Thanks again!!
Nhưng mình sợ mấy bé mèo bên b làm bé hams nhà mình hoảng lắm
Vì bé hams nhà mình hơi nhát ý