• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận trông giữ các bé mèo!

be bong

Tiểu miêu
dịch vụ này đáng iu quá tiếlafaf ở sài gòn ko hè này m cũng cho thằng cu ở 1 tuần

huongthu

YTC Developer
Giá mà có dịch vụ phù hợp cho 2 bên, giá cả rõ ràng như thế này ở Hà Nội nhỉ???Lần trước mình hỏi có nơi nhận trông giá 60k/ngày, hôm sau tăng lên 100k/ngày đó. Up cho cô trông trẻ, và các bé nhé.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Up nè... Mọi người ủng hộ nha! :gongxi-1:
Cái này ko có kinh doanh gì hết đó, chỉ là có chút đỉnh tiền ăn vặt cho mấy đứa nhà mình, với nựng ké mèo của các bạn thôi hà. Ai từng gửi mèo ở nhà mình sẽ rõ, là mình rất cưng và chăm tụi nhỏ rất kĩ. :03: Về nhà lúc nào cũng lên kí hết đó. Chỉ có duy nhất 1 bé là hok lên kí, nhưng bé Xù đó trc khi gửi chủ của bé có nói là gửi ai cũng sụt kí hết. Nhưng mình giữ bé hẳn 2 tuần và không sụt kí nào nha. Các bạn gửi lâu còn dc bớt tiền nữa. Như mèo nhà mình ăn phomai or cá, mà các bé gừi cho xin thì mình cũng chia đều hết chứ ko có dựa vào thức ăn ba mẹ các bé gửi ko đâu. :lau_mo_hoi: Nên các bạn cứ yên tâm về sịch vụ nha!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
Up nè... Mọi người ủng hộ nha! :gongxi-1:
Cái này ko có kinh doanh gì hết đó, chỉ là có chút đỉnh tiền ăn vặt cho mấy đứa nhà mình, với nựng ké mèo của các bạn thôi hà. Ai từng gửi mèo ở nhà mình sẽ rõ, là mình rất cưng và chăm tụi nhỏ rất kĩ. :03: Về nhà lúc nào cũng lên kí hết đó. Chỉ có duy nhất 1 bé là hok lên kí, nhưng bé Xù đó trc khi gửi chủ của bé có nói là gửi ai cũng sụt kí hết. Nhưng mình giữ bé hẳn 2 tuần và không sụt kí nào nha. Các bạn gửi lâu còn dc bớt tiền nữa. Như mèo nhà mình ăn phomai or cá, mà các bé gừi cho xin thì mình cũng chia đều hết chứ ko có dựa vào thức ăn ba mẹ các bé gửi ko đâu. :lau_mo_hoi: Nên các bạn cứ yên tâm về sịch vụ nha!
Mình chưa gửi lần nào nhưng mình cũng rõ...hihi