• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Nhận trông giữ cún

popmy_thucung

T.Viên Năng Động
Như tiêu đề mình học đại học rồi cũng khá rảnh về thời gian nhà mình bố mẹ cx ok về chó mèo lắm, nên cx gần đến tết dương lịch hay tết nguyên đán mình nhận trông giữ cún chop các bạn bận việc hay phải đi về quê mà k thể mang theo các con được, nên mình nhận trông cún giúp các bạn, các bé ở nhà mình sẽ đk ăn 2-3 bữa tùy theo các bạn yêu cầu, bé poodle nhà mình thì hay ăn cơm với thịt lợn gà cà rốt bí đỏ khoai tây nấu nhừ trộn với cơm ăn, nhà mình có sân, nên các bạn yên tâm ạ.
Mình k yêu cầu gì về cún nhà các bạn hết, nhà mìnhcó phòng riêng nhà trong nhà mình cũng khá rộng nên các bạn yên tâm
- Cún từ bé đến 3kg giá 40k/1 ngày ăn (2-3 bữa theo yêu cầu các bạn )
- Cún từ 3,5 -6kg giá 60k/ 1 ngày ăn theo yêu cầu các bạn
-- Cún từ 6-10 kg là 80k/ 1 ngày ăn theo yêu cầu các bạn
-- Cún từ 10-15kg là 100k/1 ngày ăn theo các bạn
-- Cún trở lên là 150k/ 1 ngày ăn theo các bạn
Các bé nào ăn hạt các bạn mang qua mình trừ tiền ăn cho ạ, Các bé nào hay xích thì các bạn mang qua hoặc lồng nhốt ạ, bạn nào có muốn mình tắm cho các bé thì mang theo sữa tắm lược liếc nhà mình có đủ giá tắm là 30k-100k/ 1 lần ạ.
= Bạn nào không mang bé qua được mình nhận vận chuyển giúp ạ phí mình tính tử 20-50k
Vậy bạn nào có nhu cầu thì ll với mình 01654132132, nhà mình ở Hà Đông.
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn