• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận trông giữ mèo giá 40k-45k/ngày nào các bạn ơi

popmy_thucung

T.Viên Năng Động
Như tiêu đề mình muốn được phục vụ các bé mèo yêu trong các ngày các bạn đi vắng, đi làm, hay đi công tác xa nhà hoặc không có thời gian chăm sóc, nhất là gần đến têt 2014 nhiều bạn phải về quê và các bé mèo đáng yêu k có ai chăm sóc, thì đây là một dịch vụ thích đáng cho các bé, và các cô cậu chủ khi đi xa có thể yên tâm các bé ở nhà ăn no ấm áp.
Các bé ở nhà mình ngày được ăn 3 bữa, sáng-trưa-tối
Các bé sẽ được rửa mặt và chân tay mỗi bưởi sáng ( mèo nhà mình ngày nào cũng vậy)
Thức ăn đa dạng ( khô, thức ăn tươi), mèo nhà mình thường ăn gan, thịt gà, thịt lợn luộc có khi rang nhạt, ruốc, thức ăn khô và phổi lợn nữa
Các bé sẽ được chạy tự do trong nhà mình( ban đêm sẽ xích hoặc nhốt cho cẩn thận) vì vậy các bạn nên mang theo xích cho các bé
Các bạn nên đem theo bát ăn của các bé là thích nhất nó sẽ hợp với các bé hơn, chứ nhà mình k cho mèo ăn chung bát với nhau
Ngoài ra các bạn có thể đem theo đồ chơi cho các bé
Một số chú ý khi các bạn đem mèo đén nhà mình:
Mèo nhà bạn không bị bệnh ngoài da, không có rận, đi vệ sinh đúng chỗ( mèo nhà mình thường đi vào sỉ than và nhà vệ sinh)
Các bạn nên tắm trước khi các bạn đem mèo đến nhà mình là tốt nhất( mình cũng xó thể tắm cho các bé),và các bạn nên đem dầu tắm cửa mèo nhà các bạn đến là tốt nhất

Giá của mình : 40k/ mèo con từ 2-6 tháng tuổi
45k cho các bé mèo từ 7 tháng tuổi trở lên
Giá của mình rất chi là hợp lý, nếu các bạn đem đồ ăn đến thì mình sẽ giảm giá 5k/ngày
Mình không nhận đưa đón các bé như các dịch vụ của các bạn khác vì mình thấy như thế nó gian gian kiểu gì ý( đây chỉ là ý kiến riêng của mình thui) vì vậy các bạn nên tự đem các bé đến nhà mình để biêt nhà mình ở đâu các bé sẽ được chơi ntn là phù hợp nhất
Nhà mình ở dưới Bala Hà Đông nhé các bạn. các bạn maf muốn gửi bé thì ll với mình 01654132132, mình cx có thể up ảnh các bé thường xuyên khi các bé ở nhà mình cho các bạn xem face của mình đây nhé các bạn :https://www.facebook...100004758008407 mình ol thương xuên nên các bạn có thể ib trên face cx được ạ