• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ các bác tư vấn xem có nên triệt sản mèo đực không?

BEBEQUY

Các bác ơi mèo đực nhà mình được 8 tháng tuổi rồi, bé nặng 4,5Kg rồi nhưng cả nhà đang muốn cho em thành quan hoạn, các bác tư vấn giúp em nhé. Bác nào biết Doctor uy tín chỉ giùm em nhé. Thanksssssss cả nhà!!!!!!!!

Patano

^o^ Patano ^o^
BEBEQUY said:
Các bác ơi mèo đực nhà mình được 8 tháng tuổi rồi, bé nặng 4,5Kg rồi nhưng cả nhà đang muốn cho em thành quan hoạn, các bác tư vấn giúp em nhé. Bác nào biết Doctor uy tín chỉ giùm em nhé. Thanksssssss cả nhà!!!!!!!!
Nhà b có ở Hà Nội k? T chỉ biết bsĩ ở HN thôi :D

nguyen thu trang

gold member
BEBEQUY said:
Nhà b có ở Hà Nội k? T chỉ biết bsĩ ở HN thôi :Dnhà mình ở HN, mình ở Đền Lừ, bạn giúp mình nhé. thankssss!!!!!!!!
bạn có thể cho bé đến 74 trường trinh, bé triệt sản xong sẽ lầm lì ít hoạt động hơn thời còn là trai tráng nhé

Patano

^o^ Patano ^o^
BEBEQUY said:
Xl vì đợt vừa r t bận quá k vào forum nên k đọc tin của b :D
B có thể mời BS Nga về tận nhà để triệt sản cho bé. Số đt của chị ấy là 0985.72.75.88
BS Nga rất nhiệt tình và tốt bụng, thằng Chồn nhà t đc chị ấy triệt sản xong vẫn năng động hoạt bát, k hề lầm lì nhé :)) Và ngoan hơn ngày trc (k còn cắn tay với vồ chân mọi ng nữa)

Ngoài ra t thấy BS Chiền của HanoiPetCare khám cũng tốt lắm, mỗi tội anh ấy ít nói cả thái độ nh khi hơi lầm lì nên nhiều b sợ và k thích :)) Số đt của BS Chiền là 0977.31.17.12
Đchỉ phòng khám là 24/81 Đặng Văn Ngữ hoặc 208A Thụy Khuê, trc khi qua thì b gọi trc xem anh ấy ở cơ sở khám nào nhé :D