• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ mod- Đổi iphone 4 quốc tế mỹ lấy cún ALA- SAM- HUS- Poodle

Viet.architect

YTC Developer
Như tiêu đề mình dùng iphone 5 nên bán bớt cái iphone 4 này đi, iphone 4 đen, 16G quốc tế LL/A của mỹ, hình thức còn đẹp 98%, phụ kiện đầy đủ sạc cáp tai nghe, máy dùng ổn định, không 1 lỗi nào cả.........
Mình cần đổi lấy 1 trong các bé cún như sau ak.( yêu cầu: rõ nguồn gốc, khỏe mạnh, tiêm phòng đủ ak), mình đảm bảo sẽ chăm sóc thật tốt cho cún..............................
- Samoyed
- Husky nâu đỏ, đen trắng
- ALaska nâu đỏ, đen trắng
- Poodle nâu , hoặc nâu đỏ

Điện thoại này mình bán cũng khoảng giá như vậy, lên diễn đàn trao đổi cho đỡ mất thời gian mua bán......ai có nhu cầu lấy máy về dùng thì pm mình, không có thì up giúp..... THANKS ngay ak..

Mình sinh viên, sn 92.............cho tiện xưng hô

Phone: 0984.653.615 & 0903.217.515

vi3tkoo1

bạn nghĩ sao ip 4 dc 2 bé vậy bạn ??? bạn nghĩ giá alaska samoyed hay husky giá chỉ bằng cái ip 4 sao ??? , giá husky và samoyed dao động từ 8tr đến 11tr còn alas thì mắc hơn nữa mà bạn keu dc 2 bé ... bó tay bạn thật . còn ip4 16gb bay giờ cao lắm 6tr5 , bạn dám mua con nào giá 6tr5 mà thuộc 3 loại trên ko ??? poodle thì may ra đó bạn !
mà bạn chủ topic ko tim hiểu giá sao @@ mà đòi có giấy tờ nữa @@ đùa hay sao vậy ta @@ ! tìm hiểu kĩ trước khi bạn post như vậy , làm vậy không khác nào bạn làm giá trị của các bé giảm xuống

Viet.architect

YTC Developer
vi3tkoo1 said:
bạn nghĩ sao ip 4 dc 2 bé vậy bạn ??? bạn nghĩ giá alaska samoyed hay husky giá chỉ bằng cái ip 4 sao ??? , giá husky và samoyed dao động từ 8tr đến 11tr còn alas thì mắc hơn nữa mà bạn keu dc 2 bé ... bó tay bạn thật . còn ip4 16gb bay giờ cao lắm 6tr5 , bạn dám mua con nào giá 6tr5 mà thuộc 3 loại trên ko ??? poodle thì may ra đó bạn !
mà bạn chủ topic ko tim hiểu giá sao @@ mà đòi có giấy tờ nữa @@ đùa hay sao vậy ta @@ ! tìm hiểu kĩ trước khi bạn post như vậy , làm vậy không khác nào bạn làm giá trị của các bé giảm xuống
mình đổi cho những ng k nuôi nữa, chứ k đem giá trị ra so sánh, mình đã đổi dc 1 bé sam cái rồi nhé............................ bạn không bít gì đừng nói thế, mình rao là đổi dt lấy 1 bé cún thui............mà máy mình đổi cho ng dùng nhé.............

Bạn đổi gió lưu kiểu gì mà yêu cầu cao như thế? Trong khi cái ip4 giá bao nhiu mà b ghi là giá bán ip4 cũng ngang ngửa giá cún vậy?? Cái ip4 của bạn có full bõ và bảo hành 24 tháng cũng chẳng tìm đc cái con husky hay alaska nào đâu, trừ khi chó Tq! Mình thấy bạn vietkoo1 noi rất đúng!

maxkeeble258

Sói Kon
vi3tkoo1 said:
bạn này nói hay.............