• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ người chăm sóc hộ 2 bé mèo xù 1 thời jan ngắn..

swan37

YTC Developer
mình mới nuôi mấy chú mèo trắng xù nhưng đợt này có việc phải đi xa ko có time chăm sóc nên mún nhờ bạn nào yêu mèo chăm sóc hộ tầm gần 2 tuần, m có mua sẵn thức ăn khô rùi,có lồng nữa rùi.. 1 bé mèo con nghịch như quỷ và 1 bé mèo cái nhát gan khủng khiếp.. m cần gấp nên b nào iu mèo có đk chăm sóc nt cho m nha..nick m là swan37_xx... thanxxxxxxxxxxxxxxxx vô cùng...à bạn nào ở khu vực Thanh Xuân Hà Đôg thì càng tốt cho gần, nhà m gần CĐ GT

swan37

YTC Developer
mình mới nuôi mấy chú mèo trắng xù nhưng đợt này có việc phải đi xa ko có time chăm sóc nên mún nhờ bạn nào yêu mèo chăm sóc hộ tầm gần 2 tuần, m có mua sẵn thức ăn khô rùi,có lồng nữa rùi.. 1 bé mèo con nghịch như quỷ và 1 bé mèo cái nhát gan khủng khiếp.. m cần gấp nên b nào iu mèo có đk chăm sóc nt cho m nha..nick m là swan37_xx... thanxxxxxxxxxxxxxxxx vô cùng...à bạn nào ở khu vực Thanh Xuân Hà Đôg thì càng tốt cho gần, nhà m gần CĐ GT

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã move wa đúng box... Bạn cũng ko nên lập nhìu topic cùng 1 nội dung...

swan37

YTC Developer
Đã move wa đúng box... Bạn cũng ko nên lập nhìu topic cùng 1 nội dung...

hjx... sozzy mình chưa bít nội quy.. thanx b

Nhung90

T.Viên Năng Động
minh ti nhiu thoi gian lam, nha minh cung nhieu meo, co the cham cac em den bh cung dc nhung ma nha minh o tan Hai Duong co, hihi