• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Những đồ chơi cho bé

nhokvip997

Sau đây em xin liệt kê 3 món đồ chơi em nghĩ mèo hiện nay thích nhất

1: 1 sợi dây nên dùng dây vải đối với cái này bé nào cũng thích

2: Lá bài mọi ng` cũng thấy bên nước ngoài người ta chơi fish bee phải ko (nghĩa là quăng đĩa ra xa để chó đi nhặt) tương tự như vậy lấy lá bài gây sự chú ý của bé rùi phi lá bài qua đầu bé (qua đầu 1 chút thôi cao quá bé nhảy lên té xuống sẽ bị đau)

3 (Ko hẳn là mèo nào cũng thích) : Trái cầu lấy trái cầu gây sự chú ý của bé rùi đá trái cầu đi bé chắc chắn đuổi theo chụp lại rùi cắn chứ ko đem về :143164lsmokingg:

Đó là mấy đồ chơi em phát hiện đc mọi người hãy thử và cho ý kiến.

starlonely49

YTC Developer
3 (Ko hẳn là mèo nào cũng thích) : Trái cầu lấy trái cầu gây sự chú ý của bé rùi đá trái cầu đi bé chắc chắn đuổi theo chụp lại rùi cắn chứ ko đem về :th_haha_hammer:

bé nhà mình thích choi trai banh tron tron nhưng chơi it ak đa số ngủ thi nhiều :gongxi-1: mình muốn bé chạy nhảy , chơi đùa nhiều hơn. Có bạn nào co cách không chỉ minh với :th_haha_hammer:

Bông xù

Member
Xé mọt doạn giấy báo dày dày , lắc lắc trước mặt bé , bé sẽ vồ lấy , mình giựt lại . Và cứ thế lặp lại ^^