• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Những món đồ cho chó mèo tại pet mart không thể nào thiếu

đỗ duy nam

Bạn có bao giờ băn khoăn khi đi mua đồ cho chó mèo chưa? Vì những shop phụ kiện chó mèo mọc lên như nấm và có quá nhiều mặt hàng mà bạn không thể chọn ra những đồ dùng cần thiết nhất.

Hay quan trọng hơn cả nếu bạn là sinh viên mà vẫn muốn nuôi các chú pet cưng thì đây là một bài toán nan giải... Không sao mình sẽ bật mí cho bạn ở bài viết này khi chọn mua đồ cho thú cưng tại siêu thị thú cưng pet mart thì cần mua những gì nếu bạn là người không dư dả về tiền bạc.

Đầu tiên không thể thiếu đó là thức ăn cho chó và mèo, đây là những món thiết yếu khi ai mới hoặc đang nuôi pet sẽ nghĩ đến đầu tiên. Và ở Pet mart shop phụ kiện chó mèo hà nội và tphcm cũng có rất nhiều sự lựa chọn cho bạn từ dòng bình dân cho đến cao cấp như: Josera, ANF, Royal Canin, Max Power,..đừng quên có những mẫu bánh thưởng sẽ làm cho các bé vui lắm đấy.

Thứ hai đó là bát ăn và bình nước cho bé, đây cũng là một vật không thể thiếu khi cho các bé ăn, nó giúp cho việc ăn uống của cún cưng mèo cưng được sạch sẽ và nề nếp hơn. Hãy chọn những bát có kích thươc phù hợp với chó hay mèo của bạn nhé, những phụ kiện chó mèo này đều được tập trung ở pet mart.

Thứ ba đó là dây xích đây là thứ làm gắn kết tình yêu của bạn và người bạn trung thành đó, dây xích giúp chúng ta kiểm soát đc các bé khi ra đường hay khi bất đặc dĩ có công việc mà phải xích các em ở nhà. Nói đến xích thì ở shop phụ kiện chó mèo tphcm và hà nội của pet mart đều có các loại xích chuyên dùng cho chó và mèo từ to đến nhỏ và mọi loại chất liệu, còn có các loại xích để giư gìn kỉ luật cho các bé.

Và cuối cùng không kém quan trọng là chuồng cho chó, được xếp cuối cùng vì nó còn tùy thuộc vào nhu cầu hay túi tiền của chủ nhân khi muốn sắm sửa cho các boss của mình. Có thể thời gian sắp tới pet mart sẽ mở rộng quy mô ra các tỉnh thành ở xa, trở thành shop phụ kiện chó mèo ở hải phòng, phụ kiện chó mèo hà đông - thái nguyên hàng đầu trong tương lai.