• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nick quocthien87 sđt 01867514147 lừa đảo

Status
Không mở trả lời sau này.

melonsine

Chuyện đơn giản như vậy có j mà phải khó khăn nhể Tôi thấy nếu người bán trong sạch chỉ cần chụp ảnh chủ với cún là xong sao phải suy nghĩ lăn tăn.!! Góp ý mod nếu giải quyết những trường hợp tương tự cũng nên dưt khoát chứ đứng giữa xem 2 bên nói nhau qua lại làm gì nhiều. Chuyện nó quá đơn giản chỉ 1 câu chứng minh được là ok vậy thôi. Chúc các bạn sớm giải quyết chuyện này.

duykhanh_sg

Thà khốn nạn 1 cách công khai , còn hơn giả
melonsine said:
Chuyện đơn giản như vậy có j mà phải khó khăn nhể Tôi thấy nếu người bán trong sạch chỉ cần chụp ảnh chủ với cún là xong sao phải suy nghĩ lăn tăn.!! Góp ý mod nếu giải quyết những trường hợp tương tự cũng nên dưt khoát chứ đứng giữa xem 2 bên nói nhau qua lại làm gì nhiều. Chuyện nó quá đơn giản chỉ 1 câu chứng minh được là ok vậy thôi. Chúc các bạn sớm giải quyết chuyện này.
bạn nói đúng đó, đơn giản vì bên quuocthien ko có chó thì làm sao đưa chó ra được?? bán chó này đưa chó khác ra thì làm sao mà có hình chó để mà chứng minh. hihi làm ăn dối trá sẽ có ngày quả báo mà... hehe :157: :157: :157: :157:

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Việc xử lý vi phạm trong diễn đàn là rất quan trọng, tôi phải lắng nghe mọi ý kiến của hai bên thì mới đưa ra quyết định đúng đắn và member ko còn khiếu nại gì về sau. Bạn @quocthien87 có 48h giờ để giải thích, qua thời gian trên nếu vẫn ko có câu trả lời xem như chấp nhận tội danh lừa đảo và sẽ vị xử lý theo nội quy diễn đàn.

Nêu modd biêt rang 1 con chó có the co nh Chu,lây hình cu cua nó là chuyên bình thuòng và minh k cân chúng minh voi modd mình dag so huu nó làm j.còn minh dång bài trên YTC có ai mua hay k là chuyen cua mình.mien sao k vi pham nôi quy cua YTC là duoc rôi.còn ban duykhanh_sg.ban nói con rot dó là cua ai thi Sao k noi ngdo chúng minh là Cho cua minh truoc di ha nói ngkhac ban ah.sãn mình vuà bán e í rôi.modd co lòng thi close topic dó lai dum luôn.cám on

hiep201

T.Viên Năng Động
Bán rồi hay chưa bán thì cứ up con chó lên cho mọi người đều biết... vụ việc lấy ảnh của người khác đăng bán mà bạn bảo không liên quan thì hơi buồn cười... Pháp luật bây giờ vi phạm bạn quyền là bạn đã bị xử án và đền bù cho bên khiếu nại rồi đấy :))

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
@quocthien87
Sử dụng hình ảnh cún khác và nói là cún của mình được 12 tháng (trong khi con cún mà bạn đã trưởng thành từ ngày 18.08.2012) => Đây là hành động lừa đảo.
Trong vòng 24h kể từ khi tôi đăng bài này mà bạn không đưa ra thêm bằng chứng để chứng minh đó là cún của bạn, tôi sẽ ban vĩnh viễn nik thành viên của bạn và đưa thông tin liên lạc của bạn vào danh sách thành viên buôn bán không minh bạch
Mọi bài viết không liên quan trong topic này tôi sẽ xoá đi để tránh làm loãng topic.

chắc ai đăng sai ngày tháng năm sinh của cún cũng đuề lừa đảo hết hả modd...tui mua cún lại của người ta, người ta nói nó 12 tháng, giờ tui kêt tiền bán lại thì tui cũng nói 12 tháng..nếu ko đúng thì tôi sửa lại, chứ làm gì nói tui lừa đảo??? còn con chó đó tui bán rồi, nếu thích thì tôi close toipic đó lại...chứ làm gì đòi ban nick tui vĩnh viễn...mà ở đây bạn là add mà muốn làm gì ko dc..tùy modd thôi..

duykhanh_sg

Thà khốn nạn 1 cách công khai , còn hơn giả
Và thêm 1 bằng chứng nó lừa đảo người khác nữa như sau:

đăng bán becgie ngày 23/1/2014

http://www.yeuthucun...bay-becgie-dep/

lấy hình người khác làm của mình, có sdt hẳn hoi lun:

và của người ta đây:
chủ thứ nhất:

chủ thứ 2 :

kết: dù thủ đoạn có tinh vi đến đâu cũng lòi mặt chuôttj ah....

Status
Không mở trả lời sau này.