• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Normalshop_các bé guinea pig,campell,hedgedogs,..đáng yêu, giá cả phải chăng_Hà Nội

normalshop

YTC Developer
Bọn mình đang cố gắng nhập thêm nữa. Nhưng chắc phải sau tết thì mới ổn định được toàn bộ. Cảm ơn bạn đxa góp í nha. ^^ Chân thành cảm ơn.!!

normalshop

YTC Developer
Ok, tất nhiên rồi bạn.!! :)

normalshop

YTC Developer
Mình mới lập website. Đang cô gắng hoàn thiện website nhưng còn nhiều khúc mắc và lỗi quá. các bạn thử vào và góp ý cho mình với nhé.
Những góp ý có thể gửi trên topic này hoặc gửi cho bọn mình vào hòm thư: normal_shop@yahoo.com
http://normalshop.vnn.mx

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hay quá, chúc shop làm ăn phát đạt nhé, khi nào mình sẽ qua ủng hộ ^^

normalshop

YTC Developer
Thanks bạn nha. Shop mình còn phải cố gắng nhiều nữa. ....

normalshop

YTC Developer
híc hỏi ở đâu để biết đường qua mua đồ mà sao chẳng thấy trả lời. @@

Bọn mình chưa nhập đồ dùng cho các bé về bạn à. Nhà mình ở Tạ Quang Bửu_Hà Nội, có j bạn liên lạc qua Y!M và Sđt để biết rõ hơn bạn nhé.!!

normalshop

YTC Developer
Up cho các bé yêu.!!

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
upppppppppppp cho shopppp kiểu gì cũg múc 2 bé nhím muối tiêu về :))

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
chuột này đẻ đái ntn và nuôi ra sao hả shop

biconluntun

T.Viên Năng Động
upppppppppppp cho shopppp kiểu gì cũg múc 2 bé nhím muối tiêu về :))

t giáo ké nhá còn 1 e muối tiêu fix giá 350k nhé! :D up cho các bé nhím

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
t giáo ké nhá còn 1 e muối tiêu fix giá 350k nhé! :D up cho các bé nhím

thôi bạn àk...shop này bán có 300k...bạn fix nữa đi cko = sẽ có ng mua mà đực hay cái vậy

biconluntun

T.Viên Năng Động
up cho shop mới nào! có dịp qua mua mùn cưa với mấy thức ăn. @@ hum trc mua trên hoàng hoa thám 110k 1 bịch me-o 1,5 kg thế mới điên chứ.

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
ơ tkật mà shop này bán đúg 300k ..rẻ mà...tại shop mới ckắc muốn đôg khách thì giảm giá tkôi..có gì đâu...tkôi tuỳ bạn bán bn tkì bán, mình góp ý thế thôi :)

normalshop

YTC Developer
Shop mình để giá niêm yết là 300k-350k đó. ^^
Muốn để rẻ chút cho tất cả các bạn ko bị ràng buộc nhiều về chuyện tiền bạc. Thanks các bạn nhé. ^^