• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nuôi thạch sùng

bebikimnguu

chẳng biết post vào đâu nên chui tạm vào đây vì tớ thấy con thạch sùng hơi giống mấy con này:D. có bạn nào biết chỗ bán trứng thạch sùng hoặc thạch sùng con để làm pet k nhỉ? tớ đang cần 2 em để nuôi. nếu biết thì mách cho tớ vs nhé. tớ ở hà nội:). chân thành cảm ơn các bạn và sẽ hậu tạ bạn nào giúp đỡ:p

yasha9897

bạn bắt trên tường ấy, nhẹ tay thôi , kiếm cái gì ụp lại đừng có lấy ná bắn nát bét đó , còn trứng thạch sùng thì nhà có thạch sùng là có à , vấn đề là tìm đc hay không thôi =))

pqtrungvn

Member
bebikimnguu said:
chẳng biết post vào đâu nên chui tạm vào đây vì tớ thấy con thạch sùng hơi giống mấy con này:D. có bạn nào biết chỗ bán trứng thạch sùng hoặc thạch sùng con để làm pet k nhỉ? tớ đang cần 2 em để nuôi. nếu biết thì mách cho tớ vs nhé. tớ ở hà nội:). chân thành cảm ơn các bạn và sẽ hậu tạ bạn nào giúp đỡ:p
thạch sùng trên tường đầy mà. còn nếu mún có trứng thạch sùng bạn về quê lục trong nhữn tủ quần áo cũ thì không thiếu

duyyeuran

lấy cái bọc nilon to,dài,ra tiệm chim cảnh mua vài con sâu(sâu to) bỏ vào,treo vào cành cây nào có nhìu thằn lằn hay thạch sùng ấy,rồi đợi khoảng mấy tiếng đi ra là thấy vài bé nằm trong bịch nilon rùi chứ gì :Onion38: