• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Pé mèo 34 lai trắng không tì vết 2,5 tháng tìm chủ đây , giá bé về nhà mới là 3tr5

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
chúc bé sớm về nhà mới, hành như bé còn 1 người chị đồi mồi nửa đúng k ban?
nhìn cưng quá

PET Palace

YTC Developer
up .........................................................................................................................................

Casau75

Member
lúc trước đang bài bán mèo 34 thuần chủng, bán 1 bé 6 triệu bảo là lông chưa bun, ng ta mua con kia rồi h đăng bán bé này bảo là 34 lai ( 2 bé cùng 1 bầy), cái người mua bé meo kia nếu xem thấy bài này chắc k biết sẽ nghỉ gi??? mình k mua mèo nhà bạn nhưng sao buôn bán thì cần phải trung thực chứ.
cứ phải cho tụi nó giống vip mới đc à? sao k để cho các bé sông đúng với chủng loài, giống của mình? lai thì giá củng cáo nếu bé đẹp mà

PET Palace

YTC Developer
bạn ơi ,bạn nên tìm hiểu lại cho kĩ nhé . mình không thích nói nhiều với người muốn "chứng tỏ" đâu nhé

PET Palace

YTC Developer
Casau75 said:
lúc trước đang bài bán mèo 34 thuần chủng, bán 1 bé 6 triệu bảo là lông chưa bun, ng ta mua con kia rồi h đăng bán bé này bảo là 34 lai ( 2 bé cùng 1 bầy), cái người mua bé meo kia nếu xem thấy bài này chắc k biết sẽ nghỉ gi??? mình k mua mèo nhà bạn nhưng sao buôn bán thì cần phải trung thực chứ.
cứ phải cho tụi nó giống vip mới đc à? sao k để cho các bé sông đúng với chủng loài, giống của mình? lai thì giá củng cáo nếu bé đẹp mà
bạn nên tìm hiểu lại nhé. mình cũng không thích nói nhiều với bạn đâu. bé này bạn biết mình bán giá bao nhiêu không mà la lối um sùm vậy? . mình up hình cha mẹ và cả ông ngoại lện rồi.còn thiếu hình bà ngoại thôi là đủ nguồn gốc cho các bạn xem và tự đánh giá rồi nhé

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
PET Palace said:
bạn nên tìm hiểu lại nhé. mình cũng không thích nói nhiều với bạn đâu. bé này bạn biết mình bán giá bao nhiêu không mà la lối um sùm vậy? . mình up hình cha mẹ và cả ông ngoại lện rồi.còn thiếu hình bà ngoại thôi là đủ nguồn gốc cho các bạn xem và tự đánh giá rồi nhé
Chắc tại bạn nói thuần chủng h lại để mèo lai nên gây hiểu lằm ấy mà
Up cho bé gái

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
up chó bé nè, cái mặt nhìn yêu quá
thích mèo mẹ, đang tìm 1 bé đen như thế
up cho nhox sớm về nhà mới

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
lên trên cho hằng mặt gãy nè, iu quá đê
khi nào bán bé mèo mẹ thì pm qua 0933171777 nha
thích bé quá đê

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Mặt bé ko gãy lắm nhỉ -? Mà lai là lai ntn bạn :-?
Up phụ bạn :)