• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

pé mèo xiêm 1 tuổi cần bán gấp giá rẻ

hix! hum trước mình đăng tin cần pán mèo nhưng cuối cùng không ai lên cả nên chưa cho em ấy ra đi được! mà h mình cần bán gấp lắm ạ! không thể nuôi được nữa ai cần thì pm cho mình m để lại em í cho nhé! nhà m hiện h không nuôi được mà mình không thể mang em í đi đi đi lại được

CATCHAN

YTC Developer
tớ thích em mèo xiêm lắm,nhưng vừa bắt 1 em mèo xù rồi, để tớ xem có nuôi được cả 2 em không nhé,bạn cho tớ cái địa chỉ nhé

uh! mình ở hoàng quốc việt cầu giấy bạn ạ! nhưng cứ sang đi làm lại phải mang em í đi theo! thì lại sang chỗ làng quốc tế thăng long cầu giấy, đối diện viện mắt quốc tế việt nga! bạn cứi đến chỗ mình làm í

boydz

YTC Developer
meo xiem thi mat xanh mak ....
up kai

Mắt e này cũng xanh mmà, nhưng mình thấy giốngmèo nga lai ta hơn, đc cái mắt xanh của mèo Nga thôi, còn mèo xiêm k có màu này, đấy là theo hiểu bít của mình

vipboy2079

YTC Developer
Mắt e này cũng xanh mmà, nhưng mình thấy giốngmèo nga lai ta hơn, đc cái mắt xanh của mèo Nga thôi, còn mèo xiêm k có màu này, đấy là theo hiểu bít của mình

hi minh co nuoi 2 con mèo xiêm 1 con gốc 1 con kia ko pik co lai ko nhưng mau xanh cua no hơi mờ hj .. nhung minh thik nhat la cai đuôi no dài hj