• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Petstore - 99 Hoàng Hoa Thám - Hà Nội

Cửa hàng mình lại mới có thêm em chinchilla màu be, 1 em đuôi trắng và 1 em to đùng mầu xám cùng 1 đàn nhím 2 tháng tuổi nhé

Cảm ơn 1403 nhé

Túi DoDo với chất liệu da PU cao cấp dành cho chó mèo

Đồ chơi tích hợp cho mèo

Các loại chút chít cho chó

Bóng đèn tích hợp UVA và UVB

Chuột đồ chơi cho mèo

Bát tích hợp cao cấp chó mèo

Túi xách du lịch xuất khẩu - hàng tiêu chuẩn Châu Âu

Máy tập chạy cho các loại BULL ( đặc biệt là Pit và Bully)

Chuồng gỗ terrarium dành cho các động vật nhỏ, bò sát ( nhím rắn trăn tắc kè kì nhông kì đà v.v...)

anh ơi cửa hàng ko biết có sóc đất con ko nhỉ ???

Anh lại không còn sóc đất - chỉ còn sóc bông Nam Mỹ thui em

nhangak

Turquoise Member
up phụ bạn

1 số đồ chơi có tác dụng kích thích thần kinh cho chó:

Bò chút chít : phát tiếng kêu giống hệt tiếng bò luôn nhé

Gà chút chít : kêu quang quác như gà luôn

Lợn chút chít : loại này thì lại kêu ụt ịt ụt ịt y xì con nhợn

Bộ giáp huấn luyện chuyên nghiệp cho dân Pro - hàng tiêu chuẩn với nhiều chất liệu từ vải bố dày tới da bò nguyên chất, dỉ nhiên là giá thành cũng đi theo từ thấp lên cao. Hàng đặt theo yêu cầu

Hàng có sẵn : bộ giáp tay liền vai với chất liệu cao cấp, có lớp giáp cứng bên trong tránh tai nạn khi nanh chó quá dài hoặc lực tấn công quá mạnh

Cảm ơn bạn nhangak nhé - mình có mẫu chuồng đẹp cho rùa đây

Các loại vòng cổ đinh hầm hố cho Pit - Bully - Bulldog - Rot v.v..

Sóc bông Nam Mỹ khoảng 4 -6 tháng tuổi em ơi

sóc lớn quá :co_y_tuong_xau: sóc nhỏ thì nuôi dễ thuần và theo người ,sóc lớn vậy chắc chỉ nhốt cho đẹp

Chắc em không biết về Chinchilla rồi - chúng không còn được thấy nhiều trong môi trường hoang dã, chỉ còn thấy chủ yếu trong môi trường nuôi nhốt thôi. Dù là baby hay size lớn thì cũng đều được thuần hóa và trở thành pet từ rất lâu rồi nhé.
Gửi em cái link để tìm hiểu thêm về Chinchilla - loài sóc Nam Mỹ đáng yêu nhất
http://www.youtube.com/watch?v=9cmh72Z9ISI

3 loại thực phẩm chức năng dành cho chó mèo tại 99 Hoàng Hoa Thám
Milk calcium : bổ sung canxi cho chó mèo
Multivitamin: bổ sung các loại vitamin cho chó mèo
Liquid calcium : bổ sung calcium và vi chất giúp chó mèo hồi sức sau quá trình mới ốm dậy, mới chuyển vùng hoặc mới bắt đầu giai đoạn tập thể lực.

Các loại cây cho mèo cào móng kèm nhà mèo

1 bộ dây hoành tá tràng với đinh nhọn, xích và lò xo giảm giật luôn là phụ kiện không thể thiếu cho bạn nào sở hữu những giống chó dữ tợn, hoặc đơn giản chỉ là bạn muốn làm cho chó của mình ngầu hơn.

Trang bị Police cho cún cưng thêm ngầu nhé mọi người

3 mẫu Composite back ground cho bể cá, bể bò sát, vivarium terrarium các kiểu / Giả đá mầu đỏ, giả đá mầu xanh, giả thân cây - phù hợp với nhiều kiểu setup khác nhau của khổ chủ. Kích thước 45x55 và 45x60 (cm)

Các loại nhà nhựa / cây mèo cỡ to

Mẫu nhà gỗ mới dành cho chó từ 7 -10kg/ mái trám nhựa đường và đá đường Fit sân vận động có thể để ngoài trời - hàng tháo rời lắp ghép!

Mẫu nhà gỗ thiết kế kiểu mái Nhật dành cho Toy dog dưới 7kg - rất nhẹ, hàng tháo lắp đơn giản, siêu thoáng - chỉ có thể để trong nhà

Ổ nhựa đan giả mây dành cho chó/mèo - có nhiều cỡ dành cho chó mèo từ 10kg trở xuống. Đi kèm với đệm nằm mùa đông, mùa hè bỏ ra, hàng có thể cọ rửa thoải mái.

Cầu đứng cho vẹt hoặc các loài chim xích

Chỗ anh có cwd size bé k ạ, nếu có thì cho em biết giá $ lun anh nhé !

Bên anh chỉ còn Iguana thôi em ơi

a oi tui xach cho 1 em meo bnhieu the anh

Giá của túi dao động theo size và chủng loại em ơi!