• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Petstore - 99 Hoàng Hoa Thám - Hà Nội

silvershark8x

T.Viên Năng Động
chủ thớt cho hỏi có em rắn cảnh nào ko độc, màu vàng chanh hoặc hơi đỏ đỏ ko, đang cần một em để trang trí sảnh :D

BigBang Pegasis

Ruby Member
có bán Guinea Pig không bạn? :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:

ở đây có bán chihua lai phốc hok :hmmm:

chủ thớt cho hỏi có em rắn cảnh nào ko độc, màu vàng chanh hoặc hơi đỏ đỏ ko, đang cần một em để trang trí sảnh :D

có bán Guinea Pig không bạn? :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:

Chỗ a có bán chó chihuahua k hả a ???

Các bạn thông cảm nhé - mình không có bán chó - chuột hoặc rắn vì lí do nhạy cảm

Sóc bông Nam Mỹ thì bao nhiều một bé giống trong clip vậy anh.Cho giá vào inbox cho em nhé anh ,

Sóc chinchilla mầu xám tiêu chuẩn giá 6tr2 em nhé

Petstore 99 Hoàng Hoa Thám đang có chương trình khuyến mãi khách hàng có thú vui với các em chồn Ferret nhóe, nếu các bạn mua cả đôi sẽ được hỗ trợ giá tối đa là 13 triệu/cặp ( giá bán lẻ 8tr5/em) Hiện còn 1 cặp mầu Albino và Brown cùng 1 em Albino riêng rẽ lẻ loi nhóe

E

emnammeo

Guest
Wow. Lác mắt luôn. Tưởng anh Lâm ko bán nữa chứ. Hóa ra là mở cửa hàng mới từ bao h :O:O

Wow. Lác mắt luôn. Tưởng anh Lâm ko bán nữa chứ. Hóa ra là mở cửa hàng mới từ bao h :O:O

Vẫn bán - vẫn bán em ei! Bán nhiều nữa là đằng khác!

TùngĐz

Member
3 loại thực phẩm chức năng dành cho chó mèo tại 99 Hoàng Hoa Thám
Milk calcium : bổ sung canxi cho chó mèo
Multivitamin: bổ sung các loại vitamin cho chó mèo
Liquid calcium : bổ sung calcium và vi chất giúp chó mèo hồi sức sau quá trình mới ốm dậy, mới chuyển vùng hoặc mới bắt đầu giai đoạn tập thể lực.

Các loại cây cho mèo cào móng kèm nhà mèo

1 bộ dây hoành tá tràng với đinh nhọn, xích và lò xo giảm giật luôn là phụ kiện không thể thiếu cho bạn nào sở hữu những giống chó dữ tợn, hoặc đơn giản chỉ là bạn muốn làm cho chó của mình ngầu hơn.

Trang bị Police cho cún cưng thêm ngầu nhé mọi người

3 mẫu Composite back ground cho bể cá, bể bò sát, vivarium terrarium các kiểu / Giả đá mầu đỏ, giả đá mầu xanh, giả thân cây - phù hợp với nhiều kiểu setup khác nhau của khổ chủ. Kích thước 45x55 và 45x60 (cm)

Các loại nhà nhựa / cây mèo cỡ to

Mẫu nhà gỗ mới dành cho chó từ 7 -10kg/ mái trám nhựa đường và đá đường Fit sân vận động có thể để ngoài trời - hàng tháo rời lắp ghép!

Mẫu nhà gỗ thiết kế kiểu mái Nhật dành cho Toy dog dưới 7kg - rất nhẹ, hàng tháo lắp đơn giản, siêu thoáng - chỉ có thể để trong nhà

Ổ nhựa đan giả mây dành cho chó/mèo - có nhiều cỡ dành cho chó mèo từ 10kg trở xuống. Đi kèm với đệm nằm mùa đông, mùa hè bỏ ra, hàng có thể cọ rửa thoải mái.

Cầu đứng cho vẹt hoặc các loài chim xích

a ơi giá 2 nhà nhỏ vs cái ổ nằm mèo giá ntn thế ạ