• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phòng khám thú ý cho chó mèo cần tránh xa, không đáng tin cậy

goby

Mọi người hãy tránh xa bệnh viện thú ý Hải Đăng này ra nhé: http://hanoipetcare.vn/

Đợt con mèo nhà mình có thai lưu xong chỗ này siêu âm sai , chuẩn đoán sai ngày sinh, con mèo nhà mình chưa đến ngày đẻ đã tiêm thuốc kích đẻ , tiêm mấy mũi liền, làm ảnh hưởng đến mèo con trong bụng mẹ, Rồi 1 tuần sau đén ngày mèo nhà mình đẻ, mình laij dại dột lại mang đến chỗ này tiếp, họ chẳng quan tâm gì đến con mèo nhà mình, cứ tiêm thuốc kích đẻ, đến lúc nó ko đẻ đc thì bảo mình cứ ngồi vuốt cho con nó dễ ra. Lúc cái nước ối của 1 thai thò ra thì cái đứa đỡ đẻ nó túm đuôi của mèo con để lôi ra thế là đứt luôn đuôi của mèo con mà mèo con thì ko ra được, xong bóp và kéo mãi con mèo con đó mới ra được. còn mấy con còn lại thì chết. Mình buồn lắm, rất buồn, vừa điên, vừa tiếc tiền mà chẳng cứu đc mèo nhà mình. Mèo con nhà mình bị đứt đuôi, chẳng thấy bôi thuốc hay chạy chữa gì cả, mình thì lo lắng, cứ hỏi suốt mà ng ta lại bảo ko sao, cứ kệ nó. Ngoài ra mình ko hiểu đỡ đẻ kiểu gì mà con mèo con nhà mình nó bị sặc nước ối, ng nó cứ bị co giật liên tục, vậy mà ng ta cũng bảo ko sao, ko cần cứu chữa gì cả. Bảo mình cứ mang về nó sẽ khỏi. Thực sự là mình ko hiểu ở đấy có lương tâm , có kinh nghiệm để chữa bệnh ko nữa.

Hôm sau mình mang con mèo nhà mình đến phòng khám Gaia thì ng ta cứu chữa, bôi thuốc, cho thuốc về uống miễn phí ko lấy 1 đồng nào, mình thực sự cảm ơn phòng khám Gaia đã cứu được em mèo nhà mình. giờ thì em ý khoẻ mạnh , hồng hào như thế này đây. Mọi ngừoi nhớ tránh xa cái phòng khám thú ý Hải Đăng ra nhé.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Ậc, chuẩn đoán sai đến tận 1 tuần thì k chấp nhận dc
Lại còn đỡ đẻ kiểu túm đến đứt cả đuôi được, haiz