• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phú Nhuận - Bán chó đốm DALMATIAN 3 tháng tuổi

mykenty

Bán 1 bé trai được hơn 3 tháng tuổi. Mua từ 1 trại trên diễn đàn có gốc gác, đã chích ngừa 7 bệnh, có sổ đàng hoàng.

Rất háu ăn, ăn gì cũng được, không kén chọn, lanh lợi, ko có dị tật nào. Mặt láu lĩnh. Hình mình chụp từ lúc em nó 2 tháng tuổi.

Giá fix 2tr2

LH: Khoa 0909.29.79.78
D/c: Phan Đình Phùng, Q. Phú Nhuận

chi yeu cho

Ta yêu chó
mykenty said:
Bán 1 bé trai được hơn 3 tháng tuổi. Mua từ 1 trại trên diễn đàn có gốc gác, đã chích ngừa 7 bệnh, có sổ đàng hoàng.

Rất háu ăn, ăn gì cũng được, không kén chọn, lanh lợi, ko có dị tật nào. Mặt láu lĩnh. Hình mình chụp từ lúc em nó 2 tháng tuổi.

Giá 2tr4

LH: Khoa 0909.29.79.78
D/c: Phan Đình Phùng, Q. Phú Nhuận
mắt ẻm hơi hơi ngộ nhể?

mykenty

Casau75 said:
Cho thuần sao lại 2 màu mắt, do mắt 2 màu nên nhìn như khuôn mặt bị lệch
Mình thì ko rành chó thuần hay ko thuần gì hết, cũng chẳng ghi câu nào thuần. Mình thích thì mua, ko cần nghĩ ngợi nhiều

hoandang said:
Um chó đốm 2 màu mắt La do đột biến và vak ko chấp nhận. Thông thường chúng sẽ bị loại.
Ko hiểu bị loại sẽ là loại như thế nào, loại khỏi cuộc sống, loại ko bán... mà ko có chuyện gì ko bán chỉ bán loại nào.

Tóm lại cũng là người bán và dù các bạn không mua vui lòng lịch sự, đừng nói lời cay đắng.