• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phối giống mèo tai cụp Scotland ( ĐÃ UP THÊM ẢNH MỚI )

meobeo52kg

YTC Developer
cho mình xin giá bé tai cụp vào inbox nhé. mà phối để mèo nhà bạn luôn đến khi được à hay đem đến 1 lần thôi?

giá phối giốg là 1.500k còn ALN là 2000k nhé ( mìh bao đậu cho bạn bảo hành 3 thág )
còn giá mèo tai cụp mới đẻ khoảg 6 triệu

meobeo52kg

YTC Developer
mình chuyển bài qua đúng box nhé , nhìn nhóc tai cụp đẹp thật,có dịp sẽ sang thông gia với chủ topic :D

ko để đc box kia à bạn :( vì mọi ng đag quen mà T_____________T

ThanhMi

Chi chu topic oi e ko thay dc tam hinh nao ca, co khi nao link die ko ah. Nhung thay moi ng khen qua e cung thich qua, chi co link video youtube cua may be ko cho e xin nhe. Em cung xi' dat gach 1 be tai cup nha, em thich be nao mat tit, mat mui mieng ngang hang nhau luon, long xu va dai, cang nui cang map to beo', mau xam hoac trang nha. Gia cao hon xi cung dc ah, cho tin chi.

meobeo52kg

YTC Developer
Chi chu topic oi e ko thay dc tam hinh nao ca, co khi nao link die ko ah. Nhung thay moi ng khen qua e cung thich qua, chi co link video youtube cua may be ko cho e xin nhe. Em cung xi' dat gach 1 be tai cup nha, em thich be nao mat tit, mat mui mieng ngang hang nhau luon, long xu va dai, cang nui cang map to beo', mau xam hoac trang nha. Gia cao hon xi cung dc ah, cho tin chi.

ngày 12/10 e qua nhà c xem nhé