• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Poodle Poodle Poodle : đực 10 tháng tuổi màu nâu đậm, cực đẹp trai, đã tiêm phòng đủ, sức khỏe khỏi

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
Tình hình là nhà mình đang có 1 em poodle đực màu nâu đỏ đậm, em đã được 10 tháng tuổi, cực đẹp trai và hiếu động.
Em đã được tiêm phòng đủ , sức khỏe của em được bảo hành cực cao ; 2 tháng luôn
em đang có mặt tại sài gòn , anh chị nào yêu em đến đón em về nhé
sau đây là một vài hình ảnh tự sướng của em...
anh chị nào muốn đón em thì gọi vào SỐ ĐIỆN THOẠI: 0906672070 hoặc 01222999969
Hình ảnh của em được cập nhật liên tục trên FACEBOOK : https://www.facebook.com/binnguyen72?fref=ts

Đây là clip http://youtu.be/JuAyHvInN6Y

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào.....................................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi...........................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên àno......................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi..........................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi..................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé.............................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi..........................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào.................................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào em ơi...........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên cho ngày mới nào..................................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
2 em đó

Ductuan84 said:
Ship HN nhé, cho mình xin giá cả 2 em ở ảnh 1.
poodle hay alas bạn.........................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
em poodle 12 triệu. em alas k bán...............................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên.................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên em ơi.............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào......................................................................