• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q.Bình Thạnh -Thủ Đức bán chó Rottweiler con thuần chủng hậu duệ của Pinki (không giấy VKA)

ToanSinova

giống cho này là rottweiler thuần chủng cái gì mà có chút xíu nhìn như cho lại ấy. Nhà em có nuôi một con thuần chủng nặng 50kg to ngang người đây này

beyeubeyeu

YTC Developer
Chào bạn!!! Cám ơn bạn đã góp ý.
Đâu phải cứ chó Rott nhỏ con là chó lai . Còn chó Rott to lớn thì là chó thuần chủng đâu bạn
Chó Mẹ là mình mua của bác sĩ Tính ở Q12 ( nick là Tytrungtinh.... gì đó mình cũng không nhớ nữa ) ở gần ngã 4 ga. Anh Tính định để bé Kiss lại nuôi làm giống nhưng khi nuôi bé nó được 3,4 tháng tuổi do anh Tính mắc bận đi làm ở công ty Vissan nên không có thời gian chăm sóc bé nó, mỗi ngày chỉ cho ăn 1 bữa thôi, suốt 1 thời gian dài cho nên khi được 7 tháng hơn bé nó bị thiếu chất nên nhỏ con à , không đạt đuợc tiêu chuẩn ( Nhưng chó Bố của bé Kiss gần 70 kg, còn chó Mẹ hơn 50 kg)
Nhưng khi phối giống mình cho bé nó phối với Pinki của anh HuyAB nhé bạn chứ không phải chó Cha không rõ nguồn gốc .

TE="ToanSinova, post: 894456, member: 79758"]giống cho này là rottweiler thuần chủng cái gì mà có chút xíu nhìn như cho lại ấy. Nhà em có nuôi một con thuần chủng nặng 50kg to ngang người đây này[/QUOTE]
Chao