• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Q1] Thỏ Teddy Bear

meobosua

YTC Developer
Ủa hình như 2 pé này là của 1 bạn khác có đăng bán rùi mà, do thỏ nhà đẻ mà, mà rụng lông cũng bán = giá chưa rụng hả ?? bạn tinytei này tốt bụng ghê, bên mua bán mèo bạn cũng bán giùm người khác ko àh. ^^

tinytei

TinyTei
Mình có rất nhiều bạn bè nui thú bạn nhé, bạn biết CỘNG ĐỒNG là gì ko?
2 pé này có ai bán rồi hả b? Bạn đăng lên cho mình xem với nhé vì 2 pé này chính mình đặt và bắt ở Happy Shop ở Q4 đấy
Pé rụng lông ko phỉa bệnh hoạn, mà là thay lông nha bạn. Giá đó thì có vấn đề gì nếu pé thay lông?

Chác ý bạn nói tới topic này?
http://hamstervn.net/diendan/showthread.php?t=53825
=)) Bạn xem lại cho kĩ nha. Đừng có ngậm máu phun người kì cục như vậy. Đó h mình có bán dùm ai hay bán bun cái gì cũng ko ai phàn nàn về các pé cả đâu. Ngay cả con mèo bị nấm mình trị hết rùi mình bán đi cũng = giá mua ( Dù ai cũng biết tiền trị nấm bn ). Mình cũng cam đoan là do mình cạo lông pé mèo nên lông pé ngắn ngủn, nếu sau này ko dài ra mình hoàn tiền 100% và cho luôn pé đó ko lấy lại. Thế h đã ai phàn nàn gì?

miu iêu

YTC Developer
Ủa hình như 2 pé này là của 1 bạn khác có đăng bán rùi mà, do thỏ nhà đẻ mà, mà rụng lông cũng bán = giá chưa rụng hả ?? bạn tinytei này tốt bụng ghê, bên mua bán mèo bạn cũng bán giùm người khác ko àh. ^^

phá đám rồi

up phụ bạn

meobosua

YTC Developer
Mình có rất nhiều bạn bè nui thú bạn nhé, bạn biết CỘNG ĐỒNG là gì ko? 2 pé này có ai bán rồi hả b? Bạn đăng lên cho mình xem với nhé vì 2 pé này chính mình đặt và bắt ở Happy Shop ở Q4 đấy Pé rụng lông ko phỉa bệnh hoạn, mà là thay lông nha bạn. Giá đó thì có vấn đề gì nếu pé thay lông? Chác ý bạn nói tới topic này? http://hamstervn.net/diendan/showthread.php?t=53825 =)) Bạn xem lại cho kĩ nha. Đừng có ngậm máu phun người kì cục như vậy. Đó h mình có bán dùm ai hay bán bun cái gì cũng ko ai phàn nàn về các pé cả đâu. Ngay cả con mèo bị nấm mình trị hết rùi mình bán đi cũng = giá mua ( Dù ai cũng biết tiền trị nấm bn ). Mình cũng cam đoan là do mình cạo lông pé mèo nên lông pé ngắn ngủn, nếu sau này ko dài ra mình hoàn tiền 100% và cho luôn pé đó ko lấy lại. Thế h đã ai phàn nàn gì?

Nếu như mình hiểu lầm thì cho mình xin lỗi nhé, vì thấy có pé trắng pé vàng giống như của 1 bạn đang đăng bán nhưng thỏ bạn ấy ko có rụng lông, mình nói bạn tốt bụng là thật lòng mà, chắc do mình nói chuyện biểu đạt ko đúng cách thôi. chúc thỏ bạn mau về nhà mới. ^^