• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q11 Nhận phối giống anh chàng ALD lai 34 màu vân áng, cực kì hám gái, rất to con và cực khỏe, sung s

Hihi...Bảo Linh tốt bụng quá, rước cả mẹ cả con về chăm sóc.(icon trái tim bay vèo vèo)

Nhóc trai của em mặt dễ thương quá ha, thôi sẵn khoe luôn hình "phi công lái máy bay bà già", mà cơ khổ có lái được lần nào đâu là đã phải hốt nguyên ổ rồi

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Haha, nhìn mặt thư sinh quá c ơi, giống sinh viên sư phạm năm cuối quá!
Kệ, thà hốt vỏ, chứ cg là gái nhà c mà, ổng mà chê là mệt àh
E là nhìu chiện mún 8 lắm lun mà c lâu lâu mới lên 8 với e! :(
Gái nhà c đang chăm con vậy bụg xẹp lại chưa c? Tai e thấy bé Mimi(e đặt cho bà đẻ mới đón) bụng nó còn phình phình quá, hay tại nguyên hàng vú đang căng sữa ko bít, với lại chưa thấy đi ị, chỉ có tè thôi, cg may mấy mẹ con dễ tính lắm c. Có 2gai, 1 trai, má phính bầu thấy cưng lắm! Tại e thấy có nhìu b mún đón lẻ từng bé, mà mới có 3 tuần tách mẹ sao mà nui,4 mẹ con xa nhau tội lắm
Gái nhà c mát sữa ko.chắc nhõng nhẽo với c lắm đây

Gấu yêu

YTC Developer
Thủy Nguyễn said:
Gấu ơi vợ 3 của Gấu đã sanh được 3 bé rồi nha! 1 bé đen, 1 bé xám, 1 bé hồng khói ( chả biết lớn thì ra màu gì), làm thằng con của chị đòi lập hồ sơ điều tra đạo đức và phẩm hạnh của gái nhà chị! :157:
Hhaha.....Ra 3 bé 3 màu khác nhau là đẹp quá rồi chị.......Có bé màu xám và màu hồng khói nữa thích quá chị ak........Nghe mà vui quá trời vui á :03: :157: Chị ráng chăm mẹ con nó, coi chừng mấy thằng giặc kia nhé chị

Gấu yêu

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Haha...tình yêu mù quáng mà chị! Đổ vỏ cũng zui rồi! :D
Bé xám avatar là bà bầu Sami đoá c ưi, hôm đó cho ăn trễ nên đứng ngóng e đang làm bếp đó
Ku Pento nhà e là thằng trắng vàng này đây c

Àh, chia sẻ với chị và em Đan là vô tình có duyên hay sao mà e vừa đón cô vợ thứ 1 của Gấu và 3 đứa con của Gấu đc 3 tuần về nhà tối nay
Bạn chủ của 4 mẹ con phải về quê ăn tết ko thể mag theo cần gả gấp 4 mẹ con, e thấy baby mới 3 tuần,nếu ai mua riêng lẻ từng bé,tan đàn xẻ ngé thì cg tội, nên e đón hết 4 mẹ con về lun, dựa vào bạn ấy nói đặc điểm của bé đực đi phối, cg như e Đan ngày 22 có cmt là cô vợ 1 của Gấu vừa sinh, thì đó chíng là đàn này c ạh!
E Đan ráng nhớ và xác định dùm c xem, bé này có phải cô vợ 1 phối mà la banh nhà ko nha,trắng mắt xanh

Và c nhìn hình của e bé có sợi dây cổ màu hồng, còn dây dắt thì màu vàng phải k e, nếu v thì 9 xác rồi!
Các baby đc 3 tuần còn nhỏ lắm, mới chập chững đáng iu vô cùng tận! >.<
Có thể là cực so với mua các bé đã đc 2 tháng, nhg e sẽ ráng chăm cho mẹ con nó.
Đến chừng mà tập ăn dặm và dạy đi vs là cực àh
Đúng rồi chị Bao Linh 85 ẻm vợ 1 của Gấu đấy.......Sr chị vì giờ em mới online được tại mấy ngày nay bận quá không có thời gian luôn nên h mới lên đây với mấy chị gái được. Giờ em đang tiếp cô vợ cũ trước cả cô thứ 1 nữa và lần trước đã sinh cho Gấu 1 lứa rồi......lần này là lần thứ 2 "Tình cũ trở lại" .... :157: Bé vợ là ALD màu xám , em sẽ up hình XXX của chúng nó cho mấy chị chiêm ngưỡng :le_luoi:

Gấu yêu

YTC Developer
Thủy Nguyễn said:
Hihi...Bảo Linh tốt bụng quá, rước cả mẹ cả con về chăm sóc.(icon trái tim bay vèo vèo)

Nhóc trai của em mặt dễ thương quá ha, thôi sẵn khoe luôn hình "phi công lái máy bay bà già", mà cơ khổ có lái được lần nào đâu là đã phải hốt nguyên ổ rồi
:157: Nhìn mặt ku này cứ ngáo ngáo ra......không nhịn được cười ấy :Onion34:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gấu yêu said:
Đúng rồi chị Bao Linh 85 ẻm vợ 1 của Gấu đấy.......Sr chị vì giờ em mới online được tại mấy ngày nay bận quá không có thời gian luôn nên h mới lên đây với mấy chị gái được. Giờ em đang tiếp cô vợ cũ trước cả cô thứ 1 nữa và lần trước đã sinh cho Gấu 1 lứa rồi......lần này là lần thứ 2 "Tình cũ trở lại" .... :157: Bé vợ là ALD màu xám , em sẽ up hình XXX của chúng nó cho mấy chị chiêm ngưỡng :le_luoi:
Ui, k sao, e bận thì cứ lo giải quyết công việc của mình trc đã! :D
2 bé gặp nhau lại chúg nó còn nhớ nhau ko e

Gấu này sung dữ heng, lấy bao nhiu là dzợ!

Gái chị nó đem tụi nhỏ dấu đâu mất tiêu rồi, mà hôm qua chị về trễ nữa mệt quá tìm ko ra,huhu....Mà chị cũng ko phân biệt dc con trai con gái gì hết hà, chắc phải chụp hình nhờ tụi em nhìn dùm quá!

Bảo Linh ko thấy tụi nhỏ ị hả em? Chị cũng ko thấy luôn, toàn bú rồi ngủ, chả thấy ra chỗ nào. Mà con gái mẹ nó kì khôi quá, có cái nhà lót lông mà ko cho con vô, nằm ngoài gạch bông lạnh thấy tía. Chị thấy tội nghiệp trải cái khăn bỏ 3 đứa lên, con mẻ nhìn thấy là tha đi dấu chỗ khác, géc gì đâu! :lac_dau:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đâu, ý e là mèo mẹ đó c, từ khi mang về k thấy đi ị, chỉ thấy tè thôi
Con baby bú sữa nên 5ng mới ị 1 lần c ơi, ị là mẹ làm vs cho hết àh
Còn e thì mang cái thảm lông ra là mấy mẹ con lên nằm ngay ngắn hết lên àh c, Đang tập cho đi vs đây, bỏ vô thau cát có e còn ăn cả cát nữa, sợ quá phải bắt ra ngay, có e cào cào định tè ra ngoài e hốt bỏ vô thau cg bít ngồi tè lun ấy chứ
E thấy mèo hình như nó k thík vô mấy cái nhà nệm hay lông đâu c, thảm thì còn đc, c cho mẹ con chúng nó cái thảm lông mịn xem
Như vầy thí ghét hoi nè c

Hnay e đi mua cho 3c áo size nhỏ nhất về mặc ghét lắm c ơi, mua mấy cái đồ chơi cho nữa, có đứa bít chơi đứa chưa
Bít lại ăn chung với mẹ rồi, hqua e cho mẹ nó ăn trứng cút, 2 bé lại cháp cái tròng đỏ, hnay cho mẹ ăn phomai, có đứa nó cg ăn lun, ăn mà chẹp chẹp chẹp ra tiếng lun

Gấu yêu

YTC Developer
Thủy Nguyễn said:
Gấu này sung dữ heng, lấy bao nhiu là dzợ!

Gái chị nó đem tụi nhỏ dấu đâu mất tiêu rồi, mà hôm qua chị về trễ nữa mệt quá tìm ko ra,huhu....Mà chị cũng ko phân biệt dc con trai con gái gì hết hà, chắc phải chụp hình nhờ tụi em nhìn dùm quá!

Bảo Linh ko thấy tụi nhỏ ị hả em? Chị cũng ko thấy luôn, toàn bú rồi ngủ, chả thấy ra chỗ nào. Mà con gái mẹ nó kì khôi quá, có cái nhà lót lông mà ko cho con vô, nằm ngoài gạch bông lạnh thấy tía. Chị thấy tội nghiệp trải cái khăn bỏ 3 đứa lên, con mẻ nhìn thấy là tha đi dấu chỗ khác, géc gì đâu! :lac_dau:
Mèo còn nhỏ chưa phát triển chỗ ấy, ko nhận ra đực cái đâu chị....phải đợi hơn 2 tuần nữa mình mới phân biệt được ấy.

Gấu yêu

YTC Developer
Khổ quá mấy chị ơi, em sắp chuyển nhà mới mà bà nội đang bệnh nữa, mẹ bắt phải cho Gấu về nhà mới, mà em cũng chẳng biết cho Gấu về nhà mới nào thì yên tâm bé sống tốt nữa........Mấy chị có quen biết ai cần mua mèo thì giới thiệu giúp em nhé. Em cho bé về nhà mới giá 3tr (Có fix), mấy chị có gì giúp em nhé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gấu yêu said:
Khổ quá mấy chị ơi, em sắp chuyển nhà mới mà bà nội đang bệnh nữa, mẹ bắt phải cho Gấu về nhà mới, mà em cũng chẳng biết cho Gấu về nhà mới nào thì yên tâm bé sống tốt nữa........Mấy chị có quen biết ai cần mua mèo thì giới thiệu giúp em nhé. Em cho bé về nhà mới giá 3tr (Có fix), mấy chị có gì giúp em nhé
THương Gấu thế? C còn tính nói e ra giêng tìm 1 cô vợ cho Gấu có đôi có bạn, chứ lắm mối tối cg nằm ko àh, ai dè....hix...khổ, nhà có ng lớn, ng già thì phải ưu tiên trên hết thôi, gặp c mà bị như v chắc đau khổ lắm, thương cho thằng ku rồi sẽ đi theo chủ mới
Ra giêng mới chuyển nhà e nhỉ, e nói với gd cho e thjan để e tìm nhà tốt cho Gấu, miễn sao sẽ cho Gấu về nhà mới theo ý gđ, nhg phải tìm đc nhà tốt và yêu thương bé kìa

Nếu tạm thời chưa có chỗ cho Gấu thì chị giữ dùm cho nè, đợi khi ổn định rồi rước thằng ku về ( nếu em cảm thấy yên tâm nha). Chỉ sợ Gấu nó lạ nhà rồi hoảng sợ thì tội lắm!
Bảo Linh ơi mèo con dễ thương quá!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hôm qua chị thấy 1 đứa bò ra, đã mở mắt rồi, 2 đứa kia tuốt trong kẹt chị ko moi ra được. Được cho 1 hộp sữa mèo nà mà bây g ko biết làm sao cho tụi nhỏ uống.
Gái đẻ nhà chị dở chứng toàn kế bên thau cát mới tức chớ, đống nào đống nấy chà bá, sáng nào tui cũng phải đi hốt cho bả! :lac_dau:

Gấu yêu

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
THương Gấu thế? C còn tính nói e ra giêng tìm 1 cô vợ cho Gấu có đôi có bạn, chứ lắm mối tối cg nằm ko àh, ai dè....hix...khổ, nhà có ng lớn, ng già thì phải ưu tiên trên hết thôi, gặp c mà bị như v chắc đau khổ lắm, thương cho thằng ku rồi sẽ đi theo chủ mới
Ra giêng mới chuyển nhà e nhỉ, e nói với gd cho e thjan để e tìm nhà tốt cho Gấu, miễn sao sẽ cho Gấu về nhà mới theo ý gđ, nhg phải tìm đc nhà tốt và yêu thương bé kìa
Hix em biết rồi chị ạk em kiếm nhà tử tế rồi mới dám cho nó về đó :ngoi_xom: Buồn lắm luôn nhưng đành phải vậy thôi.

Gấu yêu

YTC Developer
Thủy Nguyễn said:
Nếu tạm thời chưa có chỗ cho Gấu thì chị giữ dùm cho nè, đợi khi ổn định rồi rước thằng ku về ( nếu em cảm thấy yên tâm nha). Chỉ sợ Gấu nó lạ nhà rồi hoảng sợ thì tội lắm!
Bảo Linh ơi mèo con dễ thương quá!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hôm qua chị thấy 1 đứa bò ra, đã mở mắt rồi, 2 đứa kia tuốt trong kẹt chị ko moi ra được. Được cho 1 hộp sữa mèo nà mà bây g ko biết làm sao cho tụi nhỏ uống.
Gái đẻ nhà chị dở chứng toàn kế bên thau cát mới tức chớ, đống nào đống nấy chà bá, sáng nào tui cũng phải đi hốt cho bả! :lac_dau:
Không sao đâu chị, em vẫn nuôi ku Gấu đến khi nào tìm được nhà mới tốt thì thôi. :sadcorner:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thủy Nguyễn said:
Chết, sao hư v ta? Nếu mà mẹ đi vs ở ngoài, mốt baby nó học theo nó k đi vào thau cát thì khổ ấy c ơi,th ku kia có đi chug vô thau cát k c?nếu có c đừng cho di chug vào với bà đẻ
gái nhà c giấu con dữ quá hen, chứ mimi dễ lắm c àh, khi e đi đón 4 mẹ con rồi chở từ q6 về q1 nghĩ trog bụng chắc tụi nó la um sùm, mà lại k có 1 tiếng kêu.về đặt đâu nằm đó ngoan lắm, rồi e đang ddep nhà cửa, dời lên ổ lên từng tầng, mà vô phòng lạ cg chăm con như thường, chắc 1 phần do baby cg lớn r ha c
t2 c ra mấy cái thú y mua 1 vỉ bình sữa nó có thêm mấy cái núm vú to nhỏ khác nhau về khuấy sữa cho tụi nó bú xem c, mà giấu con như v r sao moi ra cho bú đc đây. 3 đứa nhỏ, có 2 đứa ăn đc r c, còn đứa kia đút k chịu ăn
Giờ còn chờ Sami thôi c, nôn quá nè!
Khi nào thuận tiện c cho e ngắm 3 đứa nhỏ c nhà với nghen ^^

Gấu yêu said:
Không sao đâu chị, em vẫn nuôi ku Gấu đến khi nào tìm được nhà mới tốt thì thôi. :sadcorner:
E có định đăng bên box mua bán k, hay e có fb thì đăng lên tìm nhà cho Gấu

Nhớ cái mặt Gấu mắt to tròn ngơ ngác, cưng quá đi thôi. Muốn nựng nhiều mà ku cậu mắc cỡ cứ trốn ko hà! Bắt em xa nhà tội em quá đi!
Bảo Linh coi bộ chị với em Tết này khỏi đi chơi rồi ha, ở nhà chăm bà đẻ,hí hí....

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thủy Nguyễn said:
Nhớ cái mặt Gấu mắt to tròn ngơ ngác, cưng quá đi thôi. Muốn nựng nhiều mà ku cậu mắc cỡ cứ trốn ko hà! Bắt em xa nhà tội em quá đi!
Bảo Linh coi bộ chị với em Tết này khỏi đi chơi rồi ha, ở nhà chăm bà đẻ,hí hí....
Vâng, giờ e đang dọn dẹp nhà cửa dần dần đây, cuối tháng là tết rồi, đầu tháng sau là ....hết tết :D
Qua nhanh lắm đây c ưi, huhu...e chỉ thích cái thgian trc tết thôi, vui, nhà nhà ng ng mua sắm tết, rồi bdau chợ hoa....rồi khi đã tới tết rồi thì qua 1 cái vèo lun, chiều mùng 1 thôi là qua nhanh lắm c ưi!....huhu...
E thích cái không khí trưa mùng 1 tết đó, trời ơi, thanh vắng, thoáng đảng, đường trống dễ sợ lun!
E mún quay ngược lại thgian quá hà, cỡ 10 tuổi ák c, :DDD hô hô hô