• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q2-Nhận phối giống mèo !

fromdalat

Active Member
bạn ơi, bạn cho hình to và rõ hơn dc ko , minh dang tim mèo đực cho em 34 mặt tịt nhà mình, mèo bạn mặt tịt ko

Thu thuy

Cảm ơn Anh quý nhiều nha , up hình cho pé su nhà em ^___^ pé shi dạo này mập lên òi, ăn nhiều lắm , mà có điều là pé kg chịu uống sữa ...

trongqui

T.Viên Năng Động
Thu thuy said:
Cảm ơn Anh quý nhiều nha , up hình cho pé su nhà em ^___^ pé shi dạo này mập lên òi, ăn nhiều lắm , mà có điều là pé kg chịu uống sữa ...
hihi đặt tên nó là shi hả , 2 đứa này sáp lại là thành shu shi, thèm ăn liền ^^, còn uống sữa thì có lẽ tùy theo tính mỗi đứa, thằng nhóc đực xám đen nó uống 1 lần nữa chén sữa luôn í, mắt pé shi còn chảy nước nhìu ko T, hôm trước có nhỏ ít thuốc dạng gel mà mình nói đó, ko biết bớt chưa, chứ mấy đứa ở nhà sạch sẽ rùi, ko còn gỉ mắt nữa, đứa nào cũng đẹp gái đẹp trai :D

Thu thuy

trongqui said:
lần trước mua ở GV, giờ hết rùi, để đem vỏ thuốc đi tìm xem có ko ^^
em sắp xuống Vũng Tàu đi làm nên mang pé shi theo lun , hihi j là chắc kg ghé thăm mẹ pé shi thường xuyên được rồi ^___^

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Trời!!! Dạo này trai đẹp nhiều quá đi!

Up cho bé màu về nhà mới nè! Lên cao nhé! (cái mặt thấy ghét)

fromdalat

Active Member
cả mèo lẫn chủ đều đẹp. mà bạn ơi, cho mình hỏi bé nhà mình hay bị chảy nước mắt, bạn nhỏ thuốc gì cho bé vậy