• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q6- Bán igu Red 7x

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Igu tô màu hay gì vậy ? Mình thấy toàn màu xanh mà ?

chuẩn quá! nhìn vãi hàng! mà cho mình hỏi một câu nha sao mấy bạn bán loại này đều chụp hình ở dưới bụng nó ngay mấy cái lỗ để coi cái gì vậy?

BeeBoo

T.Viên Năng Động
tranbatu said:
Igu tô màu hay gì vậy ? Mình thấy toàn màu xanh mà ?
pet mà đem tô màu chi :)) .... igu có rất nhìu loại và nhìu màu đó bạn .... giá cả chênh lệch mỗi màu khác nhau là vài chục triệu ... theo thứ tự từ thấp đến cao xanh lá cây , đỏ , xanh dương , vàng và trắng .......từ xanh dương trở lên là giá nó hết muốn nghe rồi :))) ...... thanks đã wan tâm

đại bàng đen said:
red đẳng cấp qua!mau bay nha ae...................
thanks ông :D

Huỳnh Hiệp said:
chuẩn quá! nhìn vãi hàng! mà cho mình hỏi một câu nha sao mấy bạn bán loại này đều chụp hình ở dưới bụng nó ngay mấy cái lỗ để coi cái gì vậy?
chụp phía dưới để xem hàng gai đùi là mấy cái chấm chấm đó .... nếu là con đực thì hàng gai đó sẽ lồi hẳn lên bằng 1 hàng sừng dạng sáp .... để khi di chuyển nó sẽ cạ 2 hàng đó xuống cây hoặc đất đá đánh dấu lãnh thổ của nó trong tự nhiên :D .... thanks đã wan tâm !!!