• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Q8....cân thanh ly chó chihuahua

Status
Không mở trả lời sau này.

handgunhong

T.Viên Năng Động
Dây là em thu nhât.rât lanh löi và khoë manh.gia pha cūng tôt läm nha.dòng bên a Phat düöng Hàn Hai Nguyên dó.ace nào mua bé vè dùng de phôi giông là rât ok,bé ra con rát dep
Tên bé:sumo
Giông:chihuahua lông dài
Gioi tinh:duc
Màu sâc:träng kem
Anh bé:

Dây là bé thü hai nhà mình,bé này ko thua kém j bé truoc nha,bé này thuôc dang mini nha dáng bé rát chuân và ra con cung rát xuât säc .Bé này là dòng bên a Phong ky dông do,bé cug rât lanh loi và khoe manh,ace mua vê làm giông cung rát tôt
Tên bé:tini
Giông :chihuahua lông dài
Màu säc:träng kem
Giöi tinh:duc
Anh cua bé:

Và dây là bé thu ba nhà mình,dòng này rât hiêm trên thi tüöng nha,nhìn bé có vē du läm nhüng bên ngoài bé rât dê thüöng,bé cung là dòng bên a Phong ky dông lun dó.bé ra con cung rát xuat sac nha
Tên bé: bônmät
Giông chihuahua den vàng
Giöi tinh:cái
Anh bé:

Dây là bé thü tu,bé này rât rât là dat biêt nha,bé này có môt bàn chân chi hai ngon thôi,nhug bé rát de thüöng,bé nay thuôc dang mini lun,cung là dong bên a Phong ky dong lun,tuy bé vây chu bé ra con cung ok lâm nha
Ten bé:xui
Giông:chihuahua
Mau sac:träng kem
Gioi tinh:düc
Anh bé:

Dây là bé cuôi cùng nhà mình,bé nay thôc dang mini,dáng rat chuân mät thì khoi fai che rôi rat rat xuat sac,bé này cung là dòng bên a Phong ky dông lun dó,bé nay ra con cung rât xuat sac
Tên bé:mini
Giong chihuahua
Mau säc:träng kem
Gioi tinh:cái
Anh bé:

Dây là nhung em chihuahua có gia pha và nguôn gôc rât tôt,máy bé dieu lanh löi và khoe manh,vì ban viêc gia dình nên mình danh fai xa may bé,ACE nào có nhu câu mua thì xin lh vöi mình nha wa sdt 0933.056.326 mun bit giá may bé thì alo cho mình nha,mình rat mong la bé se mau som vê nhà möi

jen_chu

con tíni 5 trieu di..dc em qua băt lun...khoi coi...em nhin hinh la bit roi......con cho mini cuoi cung ban em 4 tr...em wa bat lun 2 con dc ko?

Status
Không mở trả lời sau này.