• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Rùa xinh 96 - 99% nhìn yêu không mọi người? SuSu có chồng rồi nè

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
20/7/2012: Rùa cực xinh nè cả nhà ơi, hôm nay vất vả đi kiếm cũng được vài em vàng và chồng của nàng SuSu, đêm nay cho nó động phòng luôn. Xin up hình cho anh em chiêm ngưỡng
Anh 1: SuSu và chồng

Ảnh 2: Tập đoàn kute

Một em núi viền, dài 33cm, nặng 2,5kg, cực xinh đẹp show hàng

1/6/2012: Ngồi buồn buồn, chủ tớ cùng tự sướng, hí hí
Lâu lâu mới được thả ra ngoài trời, nên cô nàng chạy nhanh lắm:
View attachment 31969
Cô chủ ác quá, bỏ đói SuSu 2 ngày, nhưng ngày thứ 3 mới có lịch ăn Susu ơi:
View attachment 31968
View attachment 31970
29/5/2/012:' Tổng số quả trứng đợt này rùa lá đẻ là 5 quả tất cả, trong đó có 1 quả ở Điện Biên, hehe còn đây là 3 em rùa hộp trán vàng cực kỳ dạn người mới về có clip hot, mọi người tha hồ ngắm nè:
19/5 - 20/5: Hôm qua, bé lá đẻ 1 trứng :D chiều nay, định dọn chuồng bên này thì thấy tròn tròn, lật ra, thì ra bé lá thứ 2 đẻ tiếp 2 quả trứng nữa :D. Có quay clip cho mọi người chiêm ngưỡng trứng rùa lá nhé :

Bé núi vàng 27cm, nặng gần 2kg, được Ngọc đặt cho 1 cái tên :D đó là SuSu (truớc kia nhà có Sumô, Sumi, Suka, Suri, Suki, Sukô, Suku, Suki, v....v.....) :D Susu có sở thích đó là ăn cà chua và không thích món Su leo :D. Dưới đây là clip của bé này:
Video clip 1: Ngọc cho SuSu ăn dưa chuột, nhưng bé không thích lắm, cái móng chân sắc ơi là sắc, cọ vô tay cô chủ rõ đau. Quẫy đạp liền hồi tỏ vẻ không thích món này :D Cô chủ thì muốn Su ăn, vì món này rẻ hơn cà chua :D Thế mà Su thì chỉ muốn chạy sang mấy phòng bên có mấy cậu zai 9x :D
Video clip 2: Ngọc thử với món cà chua khoái khẩu, đã được gọt sạch vỏ, cưng đến thế còn gì nữa :D Và ăn hết 1 nữa quả cà chua to trong vòng hơn 1 phút. Thấy may vì là 1 phút thôi, chứ là vài phút, chắc cái tay cô chủ của em sẽ dã dời vì mỏi ra mất :D

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Bé này chắc chị gửi vào Nam cho anh xã nuôi :)

hì hì cục vàng của chị mà. Bé vẫn rất là đẹp

llvllooncake

YTC Developer
đẹp wá! thèm :Onion07: 2 củ hả chị =]]

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
đẹp wá! thèm :Onion07: 2 củ hả chị =]]

mua về làm nồi lẩu rùa được đấy.chắc nồi lẩu này 3 củ hả chị

HeHe Có 1 người đúng có một người sai :)

llvllooncake

YTC Developer
HeHe Có 1 người đúng có một người sai :)

bật mí đi chị!! chắc e sai :157:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
bật mí đi chị!! chắc e sai :157:

Bí mật sẽ được bật mí vào ngày mai :keke_hehe:
em chọn phương án nồi lẩu :keke_hehe:

Chị cho em và kunkun chung 1 nồi lẩu ấy. Hứ :Onion38: tên Kun Kun mê làm ăn, không chịu vô box có ý kiến chi cả :Onion38: