• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Robo,camp,lồng nuôi hamter

Minh cần bán cặp robo mặt nâu 2thg 180k khoe manh ko bệnh tật
Abino đực giống 3thg 40k tặng 1abino đực 3thg lun đg bị đau 1 mắt vẫn khoẻ mạnh bt
Lồng new age chocolate mới mua xài 1 lần ở shop monkey 250k bán 220k
Lồng nấm hồng 97% shop t3 180k bán 150k
Lồng mái vòm xanh 97% shop monkey 150k bán 130k
Các bạn vào trg wed shop monkey và t3 xem hình lồng nha,lồng của mình mua ở đó có đầy đủ phụ kiện .mua nhiều mình sẽ fjx mạnh,có nhận shjp tính phí.lh 01223604015.Q3

nh0x_Pun

YTC Developer
sặc ! giá lồng of monkey thì giá nó cao hơn bên ngoài 1 chút ! lồng bạn bán lại giá sài rùi mà chỉ fix dx 20 đến 30 thì thua rùi

nh0x_Pun

YTC Developer
Love_hamter said:
Nhox pun tào lao wa vậy,bấm nút biến.
tào zỳ mà tào ! bạn bán hàng mà ko up hàng of mình mà cứ kêu là wa wel of ng` ta xem . thứ 2 là hàng sài rùi mà fix dx nhiu đó thì thui mua cái mới cho khẻo .. ko bik thì im , thử hỏi tất cả xem ai bán lồng sài rùi mà chỉ fix 30

nh0x_Pun nói đúng đó ,, giá bán lồng sài rùi mà bạn bán giá cao wa .... còn fix dx nữa ko , dx thì mình lấy 2 cái . nếu bạn ship ở q.8 thì nhiu bạn

nh0x_Pun said:
ừh ! tao zô nhà thằng ngu óc chó sủa đấy , bởi zy nó ngu như dog , đưa giá ở trên nhà ông nội nó đem zề bán ko àh ... đồ cũ mà bán gần = đồ mới , hình thì đ*o có kêu wa shop xem .... mấy thằng ngu zậy chỉ bán đồ dx cho mấy con Ma thui ...... :157: :157: :157: . nhà mày thì kệ me mày chứ , tao thích zô phá mấy thằng âm binh như mày nè , làm zỳ tao . ko bik thì ng` ta nói cho bik ở đó con chửi hả ....
nói nặng nói nhẹ làm zỳ , đâu cần fai chửi ở đây ??